Demokrasia inavyodumaza Maendeleo Afrika

Demokrasia inavyodumaza Maendeleo Afrika

Umri si hoja ndugu. Upinzani mnakosa hoja kwa kuwa na Viongoz makelele. Eti hukumu ilipangwa hotelin? Seriously? Personally nilikuwa CHADEMA damu lakini uongoz wa ndugu yule umeniondoa rasmi. Hamna hoja sasa mnataka huruma, haipo

Na tabu inaanzia hapo unapoona kila mtu ni upinzani.
Sasa kama ni uongo si wakanushe?
 
Unafanya kazi na unalipa kodi, lakini ukianza kuhoji matumizi ya hyo kodi uko ktk matatizo then mjinga mmoja asiyeelewa dunia inaendaje anakuambia demokrasia haina maana.Kuna watu bongo zao zimejaa kinyesi.haiwezekani.
Wewe binafsi unalipa kodi kiasi gani? tuanzie hapo?
 
Viongoz wa DINI angalau wawe na Shahada ya kwanza toka chuo kikuu kinachotambuliwa DunianI. Hapo tutaondoa siasa za mihemko kwenye nyumba za ibada nchini. Watu findenge hafai kuongoza ibada wakalime tu.
 
Brother why don't you shut up and sleep kama una stress zako usijaribu kutupa nasisi.... The first thing is kwanza umejidharau kuona rangi yako haifai na unajaribu kuembrace udikteta, democracy is what made America where it is today, the only thing ambayo unaita demokrasia kwetu haipo na wala haijakuwepo... Ukiona chama pinzani kinashinda uchaguzi (mfano Zanzibar) the next day una unull matokeo demokrasia hakuna, ukiona mwenyekiti wa tume anachaguliwa na kiongozi anaetawala definitely hakuna demokrasia.
Wapinzani Africa hajitambui kwakuwa wanatumiwa na vyama tawala kujificha nyuma ya mgongo wa demokrasia ili nchi iendelee kupata misaada but na ushenzi wote wanafanya watawala hawawezi kuvifuta coz wanavihitaji zaidi kuonekana huko magharibi wanademokrasia
Mkuu hata ukiandika kwa lugha moja kama umesoma tutakujua kwa uandishi wako tu bila hata kutumia lugha ya kigeni. Sasa kimsingi mtoa mada anaonekana kuandika la maana kuliko wewe maana hueleweki.
 
Mkuu hata ukiandika kwa lugha moja kama umesoma tutakujua kwa uandishi wako tu bila hata kutumia lugha ya kigeni. Sasa kimsingi mtoa mada anaonekana kuandika la maana kuliko wewe maana hueleweki.
HATUTAKI DEMOKRASIA, TUNATAKA UGALI TUSHIBE BAAAASI
 
Hatuna muda na siasa za Makanisani. Sisi tunawaza Maendeleo tu.
 
Demokrasia ya nn mtu hata kulipia ada ya mwanae hawezi mpaka Loans Board wamsaidie?
 
Watu wanahitaji maendeleo ya miundombinu kwa ajili ya kupitishia Ndege, meli,malori n.k
 
Back
Top Bottom