Dear Salary, Why are you not growing?

popiexo

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
742
195
Kila kukicha vituvyote vinapanda kasoro kamshahara ndio kamedumaa
Salary.jpg
 

KANCHI

JF-Expert Member
Sep 3, 2011
1,535
1,225
Unajua salary bwana anasumbuliwa sana na magonjwa so 2muombe apone.
 

mzawahalisi

JF-Expert Member
Jan 11, 2010
748
250
Tatizo sio salary, hawa jamaa wanakuwa bila kikomo, sasa salary atawafuata mpaka wapi? hawa jamaa zake watakuwa na matatizo ya enzymes za ukuwaji zinaendeleza ukuwaji mpaka beyond the age limit. Itafutwe dawa ya kuwashusha sana tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom