Dear Guys: What things you should never tell your girlfriend?

Dear Guys: What things you should never tell your girlfriend?

Tatizo huwa linakuja kwenye ku-Ignore redflags
Ukishampenda mtu, kuna baadhi ya mapungufu yake, utayafumbia macho ukiamini atabadilika kadri mtakavyoishi.
Unaweza ukagundua akili zake nyingi ni zakushikiwa, lakini akawa na kitu kimoja which kills you to ultimate
Ninakubaliana na wewe sana tu mkuu, hasa akiwa mzuri kwenye sex. In reality Christians tunaambiwa uchumba usiinvolve sex, uwe ni muda wa kusomana tabia na kumuomba Roho Mtakatifu akuongoze.
 
In reality Christians tunaambiwa uchumba usiinvolve sex, uwe ni muda wa kusomana tabia na kumuomba Roho Mtakatifu akuongoze.
pamoja na tofauti zilizopo kati ya dini moja na nyingine, Dini mimi nazipendea hapo tu kwenye Maadili.
anyways,Hapo dini inatutaka tusijihushe na sex in courtship, ila ikiwa na mtazamo wa kuwa wachumba hao ni Virgin.
shida ipo pale pale (in real modern life), wachumba wanaweza kuvumilia sex during uchumba, lakini walishafanya mengi kabla ya uchumba, ndio inakuja sasa baada ya ndoa kulinganishwa kupo palepale..LOL
 
pamoja na tofauti zilizopo kati ya dini moja na nyingine, Dini mimi nazipendea hapo tu kwenye Maadili.
anyways,Hapo dini inatutaka tusijihushe na sex in courtship, ila ikiwa na mtazamo wa kuwa wachumba hao ni Virgin.
shida ipo pale pale (in real modern life), wachumba wanaweza kuvumilia sex during uchumba, lakini walishafanya mengi kabla ya uchumba, ndio inakuja sasa baada ya ndoa kulinganishwa kupo palepale..LOL
Ndiyo mkuu, girlfriend anapaswa kuwa special friend, ambae unaacha muda wa kuangalia mpira na marafiki zako ili umpele akale chakula kwenye hoteli mpya uliyoiona mjini, mkaangalie movie mpaya na kizuri Zaidi kwenda pamoja kwenye nyumba za ibada. Unapokuwa na matatizo ya pesa, umekorofishana na boss kazini au huelewani na house mate wako unamwambia.

Hii ni katika kubuild up trust, na yeye unategemea akueleze ya kwake ambayo hawezi kushare na mtu mwingine. Hata mnapokuja kuonana trust inazidi kukua, mnapogombana una mmiss yule mtu ambae unamwamini kuwa msiri wako. Ni rahisi ku reconcile.
 
Ndiyo mkuu, girlfriend anapaswa kuwa special friend, ambae unaacha muda wa kuangalia mpira na marafiki zako ili umpele akale chakula kwenye hoteli mpya uliyoiona mjini, mkaangalie movie mpaya na kizuri Zaidi kwenda pamoja kwenye nyumba za ibada. Unapokuwa na matatizo ya pesa, umekorofishana na boss kazini au huelewani na house mate wako unamwambia.

Hii ni katika kubuild up trust, na yeye unategemea akueleze ya kwake ambayo hawezi kushare na mtu mwingine. Hata mnapokuja kuonana trust inazidi kukua, mnapogombana una mmiss yule mtu ambae unamwamini kuwa msiri wako. Ni rahisi ku reconcile.
Yameniingia hadi Rohoni..! nimeyahifadhi somewhere safe, naamini yatanisaidia siku moja..

Ila nimejiuliza swali, pamoja na Quality ya message hii, Je, ita-fit kwa kila mwanamke unaemuamini kuwa ndiye future wife wako? au bado linabaki ni suala la bahati nasibu kumpata unaem-Dream about hata kama utamfanyia zaidi ya hayo?
 
Yameniingia hadi Rohoni..! nimeyahifadhi somewhere safe, naamini yatanisaidia siku moja..

Ila nimejiuliza swali, pamoja na Quality ya message hii, Je, ita-fit kwa kila mwanamke unaemuamini kuwa ndiye future wife wako? au bado linabaki ni suala la bahati nasibu kumpata unaem-Dream about hata kama utamfanyia zaidi ya hayo?
Wife material wapo lakini matatizo kaka zetu mnapenda kuoa mwanamke ambae kila mtu atakuwa excited kumuona, Date a beautiful girlfriend but marry the one with good characters.
 
Wife material wapo lakini matatizo kaka zetu mnapenda kuoa mwanamke ambae kila mtu atakuwa excited kumuona, Date a beautiful girlfriend but marry the one with good characters.
Unajua nini!
Haya mambo yana utata sana, na yangekuwa na formula ningeikariri hata kama ngumu kiasi gani!
Unaweza ukavutiwa na muonekano wa nje wa msichana, ukapenda umjue wasifu wake wa ndani, ukajisogeza karibu yake kwa kujenga urafiki, ukafanikiwa, mkawa marafiki sana, ila sasa, taabu inaanzaga pale upande wa pili.
Nyie huwa mna katabia kamoja, huwa hamkubali kudate na mtu ambae ni rafiki yako, huwa mnadata sana na wale wanaokuja moja kwa moja confidently.
 
Unajua nini!
Haya mambo yana utata sana, na yangekuwa na formula ningeikariri hata kama ngumu kiasi gani!
Unaweza ukavutiwa na muonekano wa nje wa msichana, ukapenda umjue wasifu wake wa ndani, ukajisogeza karibu yake kwa kujenga urafiki, ukafanikiwa, mkawa marafiki sana, ila sasa, taabu inaanzaga pale upande wa pili.
Nyie huwa mna katabia kamoja, huwa hamkubali kudate na mtu ambae ni rafiki yako, huwa mnadata sana na wale wanaokuja moja kwa moja confidently.
Kitu kimoja nilichofanyia analysis ni kuwa wadada wenye maisha yao ndiyo hawaangalii financial status ya mtu, wadada wengi wanapitisha age ya kuelewa kwa kupima vitu kama anaga gari? anakaa kwenye chumba, hawajui kuwa hizo ni conditions tu zinakuwa solved.
 
Kitu kimoja nilichofanyia analysis ni kuwa wadada wenye maisha yao ndiyo hawaangalii financial status ya mtu, wadada wengi wanapitisha age ya kuelewa kwa kupima vitu kama anaga gari? anakaa kwenye chumba, hawajui kuwa hizo ni conditions tu zinakuwa solved.
Hivi ushawahi kujiuliza hili swali;
Unapomuomba mungu akujalie mwenza mwema, Utajuaje kama uliempata ndiyo majibu ya maombi yako?
Maana huwa hashushwi toka mbinguni
 
Hivi ushawahi kujiuliza hili swali;
Unapomuomba mungu akujalie mwenza mwema, Utajuaje kama uliempata ndiyo majibu ya maombi yako?
Maana huwa hashushwi toka mbinguni
Mkuu nilikuwa kwenye maombi ya nguvu ilikuwa programme kanisani, basi out of the blue mchungaji akaniambia utakutana na mume wako mwaka huu, that was January 2015, February nimekutana na mtu, tuna ups na downs but he is still there, I am just asking my self is he the one?
 
Mkuu nilikuwa kwenye maombi ya nguvu ilikuwa programme kanisani, basi out of the blue mchungaji akaniambia utakutana na mume wako mwaka huu, that was January 2015, February nimekutana na mtu, tuna ups na downs but he is still there, I am just asking my self is he the one?
That is big problem of Faith, It does not ask why?
Daah! hapo hata mimi huwa nachoka, maana unaweza kutoka tu kwenye maombi,on few days later ukaCrash on somebody!
halafu ukianza kumuangalia kiundani unakuta, amediverge kinoma noma.
 
That is big problem of Faith, It does not ask why?
Daah! hapo hata mimi huwa nachoka, maana unaweza kutoka tu kwenye maombi,on few days later ukaCrash on somebody!
halafu ukianza kumuangalia kiundani unakuta, amediverge kinoma noma.
Test ya kwanza niliyompa jamaa ni kuwa no testing, na tangu 2015 amemudu.
 
Back
Top Bottom