DC aangua kilio kikaoni, pata tukio zima katika picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC aangua kilio kikaoni, pata tukio zima katika picha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 25, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mkuu wa wilaya ya Nkasi , Idd Kimanta akiangua kilio jana akisikitikia na kuona uchungu utendaji wa ovyo wa Mkurugenzi na wakuu wa idara ya halmashauri hiyo mbele ya baraza la madiwani mjini Namanyere kushoto ni Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Nkasi , Saada Mwaruka.
    [​IMG]
    Mkuu wa wilaya ya Nkasi, Idd Kimanta akiangua kilio jana akisikitikia na kuona uchunugu utendaji wa ovyo wa Mkurugenzi na wakuu wa idara ya halmashauri hiyo mbele ya baraza la madiwani mjini Namanyere. (Picha zote na Walter Mguluchuma)

    Blogzamikoa
    blogszamikoa.blogspot.com
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wataka Ubunge? Au Ujumbe wa NEC? CHAGUA...
     
  3. a

    afwe JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,077
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Huenda anajua kuwa kwa utendaji kazi mbaya wa hao maofisa wake kibarua chake kiko mashakani ingawa anaweza kuwa ni design ya babake mkubwa wa kuangua vilio bungeni kutetea U-PM
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,185
    Likes Received: 7,386
    Trophy Points: 280
    mama uso mkavu hana hata aibu kwa uozo alioufanya.!
     
  5. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Pole mkuu, siku nyingine USILIE bali uchukue hatua kulingana na ofisi yako, DC mzima unalia?? Hao wananchi wako wafanyeje??. Hujui kuwa ukilia mbele ya waliochini yako ni kuonyesha kuwa wee ni DHAIFU?? Wee mgeni nchi hii.?? Ukome kulialia ovyo, ama uwe unalia huku unachukua hatua zipasazo. POLEN WANANKASI.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Aisee,
    Kumbe bado kuna wenye uchungu na hii inji!
    Kama kweli analilia utendaji mbovu kutoka moyoni basi Mungu ambariki sana, na awapige kiboko hao walioharibu kazi ya utumishi wa umma.
     
  7. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Analia kwa kukumbuka mateso ya mtume.
     
  8. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ...kilio cha samaki,mchozi yan aenda na maji...
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huyo DC yuyko bafuni? Hebu angalieni background, hizo ni tiles za bafuni, how embarrassing is that? Mambo ya kuiga yana tabu zake!
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,493
    Likes Received: 1,833
    Trophy Points: 280
    Pole mwanangu,
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,798
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    uyo mdogo wake pinda nini?
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,999
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliniambia huyo DED ni mtendaji mzuri sana.Mwenye ufahamu zaidi atujulishe
     
  13. M

    MTK JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,800
    Likes Received: 2,708
    Trophy Points: 280
    Dhaifu
     
  14. m

    masalu mhalagani Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulia ndio kutabadilisha nn sasa?
     
  15. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,230
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kama ana uchungu kweli abwage
    manyanga!
     
  16. p

    pilau JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,520
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Analilia nini? au Ni katika hali ya kujipendekeza na kutafuta sifa (chati) angefanya kama yule DC kule Bukoba alipoamua kuwachapa viboko walimu aanzie na huyo mama mwenye uso mkavu na kitambaa walichotandikia meza kinaniumuza macho
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Ameona hakuna njia nyingine ya kupata umaarufu zaidi ya kulia?
     
  18. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,040
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hicho kikao kimafanyikia bafuni au? maana hizo tiles sio za kwenye chumba cha mkutano na jinsi zilivyojengwa kama bafuni au chooni vile. Sorry kwa maneno magumu
     
  19. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukuu wa wilaya ni jukumu ambalo lina changamoto nyingi maana kila kukicha ni kukimbizana na wanavijiji. Kuna wengine wameanza kujuta kwa kuteuliwa kwao kwasababu baadhi wanagomewa na viongozi wa vijiji!
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Pinda keshawaambukiza tayari!
     
Loading...