ndammu
JF-Expert Member
- Apr 21, 2017
- 5,386
- 6,268
Kila siku na mada zao potofu leo hii wako kimya hata kuchungulia mitandao wanashindwa...kwa kweli jamaa walikuwa kama mungu-watu.
..walikuwa na kiburi na dharau ya ajabu.
Kila siku na mada zao potofu leo hii wako kimya hata kuchungulia mitandao wanashindwa...kwa kweli jamaa walikuwa kama mungu-watu.
..walikuwa na kiburi na dharau ya ajabu.
Kila siku na mada zao potofu leo hii wako kimya hata kuchungulia mitandao wanashindwa.
UKila siku na mada zao potofu leo hii wako kimya hata kuchungulia mitandao wanashindwa.
Pemba tumekiwasha leo..kwa kweli jamaa walikuwa kama mungu-watu.
..walikuwa na kiburi na dharau ya ajabu.
Huyu Mama anatakiwa ajisalimishe awasmbie na Askari polisi waweke silaa chini. Hawezi kupambana na nguvu ya umma ,amekataliwa waziwazi asidanganyewe na kina kikwete akalazimisha kumwaga damu za watanzania wasio na hatai
Ni hao hao mliowaita kila aina ya majina mabaya ya kudhalilisha!
Oya dogo siulikuwa unatutukana. Tatizo udini.Pemba tumekiwasha leo
Hakuna mahali nimetukana mtu , usinipakazie, Aluta continuaOya dogo siulikuwa unatutukana. Tatizo udini.
Aminia bwana mdogo. Usitilielage maanani sana si unajua tena tunatagaka jamvi lichangamke.Hakuna mahali nimetukana mtu , usinipakazie, Aluta continua
Anayeitaka CCM ni mtu anayekubali dhulmaAminia bwana mdogo. Usitilielage maanani sana si unajua tena tunatagaka jamvi lichangamke.
Niko sure hata zenji hawaitaki CCM.