Dawa za Anxiety

Dawa za Anxiety

Ni vizuri ukalipia hiyo consultation fee na kupata hizo dawa...

Kheri nusu shari kuliko shari kamili...


Cc: mahondaw
 
WA JF NADHAN NAMIMI SIJUI NAHITAJI MSAADA KUNA SIKU KAMA WEEK MBILI ZILIZOPITA DAKTARI WA MKE WANGU ALINIPIGIA SIMU AKASEMA UNABIDI LEO UKUTANE NA MPENZI WAKO ILI AWEZE KUSHIKA MIMBA NIKACHUKUA USAFIRI FASTA SIJUI KUPANIKI NIKAFIKA MAPIGO YA MOYO YAPO JUU KAMA NIEPANIK DUDE HALITAKI KUAMKA SASA KILA NIKTAKA KUKUTANA ILE HALI YA KUPANIK INANIJIA TENA NA MMI NAHITAJI DAWA ZA KUWEZA KUSAHAU
Kua Makini Daktari Atakutafunia Mke na Atapachika.. Isijekua Daktari aliweka mimba siku hiyo akataka ukulengeshe.
 
Hawa wanawake ambao mnakutana nao wameshafika miaka 25+ muwachunguze mienendo yao huko nyuma. Wengine wanameza haya ma P2 kwa muda mrefu kama wanameza panadol matokeo yake haya madawa yanabakia katika mfumo wa uzazi yana reject kila ujauzito unapotunga. Hadi mwili uje uake sawa miaka 45 hiyo hapo......

Kuweni makini sana.....

Kwa sehemu fulani yaweza kuwa ni kweli lakini

Mambo mengine huwa ni mitihani tu ya Allah!

Kuna wanawake nawajua kwenye ubinti wao hawajahi kujamiana na wanaume lakini baada ya kuolewa wakapata mitihani ya uzazi.

Kuna Malaya wengi waloanza mapenzi tangu wakiwa shule ya msingi hadi chuo lakini wanazaa bila shida.

Kwa hiyo maswala ya uzazi kwa kiasi kikubwa mhusika ni Mungu mwenyewe!

Tusifanye haraka kuwahukumu watu isivyostahili.
 
WA JF NADHAN NAMIMI SIJUI NAHITAJI MSAADA KUNA SIKU KAMA WEEK MBILI ZILIZOPITA DAKTARI WA MKE WANGU ALINIPIGIA SIMU AKASEMA UNABIDI LEO UKUTANE NA MPENZI WAKO ILI AWEZE KUSHIKA MIMBA NIKACHUKUA USAFIRI FASTA SIJUI KUPANIKI NIKAFIKA MAPIGO YA MOYO YAPO JUU KAMA NIEPANIK DUDE HALITAKI KUAMKA SASA KILA NIKTAKA KUKUTANA ILE HALI YA KUPANIK INANIJIA TENA NA MMI NAHITAJI DAWA ZA KUWEZA KUSAHAU
Unge relax tu na mzigo ungepiga kama kawaida au hata ungefanya jambo lingine ulivyokutana na mkeo kama vile kuangalia movie baadae ungesimamisha tu

Je hiyo inatokea kwa mkeo tu au hata mwanamke yeyote kwa sasa
 
Unge relax tu na mzigo ungepiga kama kawaida au hata ungefanya jambo lingine ulivyokutana na mkeo kama vile kuangalia movie baadae ungesimamisha tu

Je hiyo inatokea kwa mkeo tu au hata mwanamke yeyote kwa sasa
kusimamisha na simamisha ila nikianza penetration kuna kauoga flan hiv kanaanza nawaza iseji dushe likalala bas bas hapo hapo dushe linasinyaa
 
kusimamisha na simamisha ila nikianza penetration kuna kauoga flan hiv kanaanza nawaza iseji dushe likalala bas bas hapo hapo dushe linasinyaa
Samahani kidogo,kwa swali hili,je hiyo hali inatokea kwa mke wako tu au hata mtu mwingine?

Umewahi kutumia dawa za nguvu za kiume ukaona kama kuna mabadiliko au vipi

Ila hapa mkuu huna tatizo zaidi ya mindset tu uliyo jiwekea
 
Magonjwa ya akili..mengi ni state of the mind,lol…yote ni mawazo tu..ukifanikiwa kuya 'tune' utakua fine...madawa ni last resort madaktari wana prescribe kama kweli condition yako..ina impair significant Maisha yako....

out of topic; Citalopram ni dawa ya nini? usingizi ama depression???

Kama ni state ya mind tu just ku tune right frequency
How can you adjust that state of mind by mind itself (which is the trouble)
 
kusimamisha na simamisha ila nikianza penetration kuna kauoga flan hiv kanaanza nawaza iseji dushe likalala bas bas hapo hapo dushe linasinyaa

Saingine ni ukute kuna mwanamke mchepuko uko nae nje au uliwahi kuwa nae kwenye uhusiano ndiye anayewaharibia!

Hebu tafakali!

Mjibu huyo kaka maswali anayo kuuliza anamaana nzuri.
 
Kama ni state ya mind tu just ku tune right frequency
How can you adjust that state of mind by mind itself (which is the trouble)

by avoiding or face things that makes your mind see double double...lol..people have come out of this...medication is important but so do other aspects of your life...to me medication is only short term...just to pass time..so that you pass from what ever is holding you back...to the new you.
 
Sema ili zoezi liwe na ufanisi inabidi awepo mtu wa kumuongoza!
Ni kweli kabisa , lakini pia kuna watu wamefanya meditation peke yao na wamefika level ya mbali sana . Hatua za mwanzo zina uwezo wa kuondoa hayo matatizo kama anxiety na insomnia
 
Psychological trauma is a type of damage to the mind that occurs as a result of a distressing event. Trauma is often the result of an overwhelming amount of stress that exceeds one's ability to cope, or integrate the emotions involved with that experience.

Mtu mwenye kupatikana na hilo tatizo anapaswa kufanya nini ili apone na kuwa huru kama awali?
 
Psychological trauma is a type of damage to the mind that occurs as a result of a distressing event. Trauma is often the result of an overwhelming amount of stress that exceeds one's ability to cope, or integrate the emotions involved with that experience.

so ninaweza ku overcome hili tatizo therapy ni ngumu kotokana na kazi labda dawa
 
Back
Top Bottom