Dawa za Anxiety

Dawa za Anxiety

T
Wewe unahitaji tiba ya kisaikolojia tu Mkuu.
Sio kwa vOKle kasema docta na wewe unachukua tu Mkuu no no.

Ni sawa sawa na mtu ambaye anapenda kuongea sana apewe dawa za kuwa mpolee.
Ni kweli mkuu ila ss nimeshatafuta sehemu ya cognitive behavioral therapy kila kona ya dar lakini wap,mm mwenyewe sipend kutumia hizi dawa.
 
Mkuu hizo zinachelewesha absorption ya chemical flan kwenye ubongo inaitwa serotonin, hii serotonin ndo inahusika na mood ,ubongo ukikosa serotonin ya kutosha ndo matatizo kama hayo yanatokea ,sijui kiundan sana maan sio daktar lakini ukiitumia baada ya muda utahisi tofauti, confidence yako itapanda na hofu itaisha utakua unachukulia mambo kawaida ,wakat mwingi e ina effect flani mbaya inakuondolea aibu unaweza adi kufanya mambo ya kijinga bila kuogopa( hii effect sio kwa kila mtu lakini). Kwa kifupi mkuu inaondoa hofu zisizo za kawaida.

dah shukran mkuu, bila thread yako hiyo dawa nisingeijua acha niingie town niisake duka kwa duka haadi niipate.
 
Mkuu hizo zinachelewesha absorption ya chemical flan kwenye ubongo inaitwa serotonin, hii serotonin ndo inahusika na mood ,ubongo ukikosa serotonin ya kutosha ndo matatizo kama hayo yanatokea ,sijui kiundan sana maan sio daktar lakini ukiitumia baada ya muda utahisi tofauti, confidence yako itapanda na hofu itaisha utakua unachukulia mambo kawaida ,wakat mwingi e ina effect flani mbaya inakuondolea aibu unaweza adi kufanya mambo ya kijinga bila kuogopa( hii effect sio kwa kila mtu lakini). Kwa kifupi mkuu inaondoa hofu zisizo za kawaida.

na ulizipata kwa bei gani in Tanzanian Shiling? ili nikienda kutafuta niwe na hiyo hela kabisa.
 
na ulizipata kwa bei gani in Tanzanian Shiling? ili nikienda kutafuta niwe na hiyo hela kabisa.
Mkuu mm nilizipata hospital, ukitaka hospitali ya uhakika kuzipata ni regency,ila utalazimika kulipa ela ya kumuona daktari, kama ikiwa hivi mueleze tu doctor matatizo yako anaweza akawa na namna bora zaidi ya kutatua tatz lako.ila kama unataka dawa tu mwambie umewahi kuzitumia zikakusaidia kwaiyo atakuandikia hizo hizo maana dawa zipo nyingi kuna escitalopram/ lexapro, citalopram, prozac, fluoxetine, zanax etc, na zina matokeo tofauti kulingana na mtu, mm escitalopram ilinikubali na sikuona side effects zzt zaidi ya kuchelewa bao .bei siwez jua sabab nilitumia bima
 
Mafundisho ya Yesu Kristo yanaweza kumponya mtu kabisa kwa rehema na neema zake Mungu!

Naomba mkamuone Mwalimu Mrs. Lilian Ndegi anapatikana Kawe Sokoni atawasaidia bure kabisa!

Cha msingi ni utayari wako na kushiriki mafunzo ya Neno la Mungu!

Mfano unajua kusamehe waliyokukosea tu ni dawa kubwa sana kuweza kumpa mtu Amani na usingizi na uhuru wa ndani
 
  • Thanks
Reactions: Ctr
Hizo ni Dalili za ulozi na dawa nzuri ni kupitia kupata mafundisho ya Yesu Kristo!

Nazungumzia uzoefu kabisa!
 
Wengine chanzo cha yote ni uchungu ulioko ndani yenu,
Ama mlikosea watu au watu waliwatenda mabaya sana mkajaaa uchungu ndani yenu sasa mambo ya namna hiyo huwezi kuleta madhara kwenye afya kama hayo!

Mfano kama ni mwanamke wengine mimba huharibika!

Nendeni kwa Mtumishi na halazimishi kusali kanisa lake yeye anakupatia mafundisho na baada ya muda utashangaa hali yako itaanza kuimarika kuanzia ndani hadi nje.

Mimi huwa ni mtu wa kudadisi sana huwa sidanganyiki kirahisi na nikikwambia mtumishi fulani kwenye eneo fulani kuwa anatumika na Mungu vizuri basi fahamu baada ya muda utakuja kunipa mkono wa shukrani
 
Gharama za kumuona ni kiasi gani?
Pole sana mkuu, una anxiety japo siwez specify kabisa ni ipi, mm pia nishapitia hii ,nilitibiwa ikapungua kwa kiasi kikubwa ila ss tatz limeamia kwenye hasira zisizo za kawaida na kupanic, kama uko dar es salaam nenda regency ukamuone psychiatrist anaitwa prof ndossi.
 
Safi nimekusoma vizuri sana
1. Fanya nazoezi utalala vizuri sana
2.------jiamini, acha kuikilia dunia itakuelewaje, maisha ni yaks, sasa kama unawazia sana watuwatakuchuliaje ndio unaleta hiyo
3.Acha kufikilia sana vitu vilivyopita ishi sasa achana na jana, kesho
4.mimi niko kama wewe hapo number 4 na sioni tatizo
5.nipo kama wewe hapo pia suoni shida, hata niliacha kazi ili nijiajiri mwenyewe, and i love it
6.hata mimi niko hivyo, tena mi hata sipokei ushauri
 
Nenda Nakiete Pharamcy pale karibu na Mwenge kuna kituo cha dala dala kinaitwa ITV. Kuna jengo la ghorofa la rangi ya njano. Ni citalopram. Tafuta za miligram 10 ukizikosa wakupe za miligram 20 ila unywe nusu kidogonge kwa siku.
Ila pia nenda kapime kisukari kwanza... For more info nichek inbox...
Hii dawa n ya kunywa maisha yote?
 
Aisee wewe ni mimi kbsa nichek whatsap 0776741545 tushauriane mzee
Hili tatizo linatumaliza wengi.

Mimi naomba maelezo kidogo juu ya nini kinanisumbua kulingana na hizi symptoms hapa chini:-
1. Kukosa usingizi kabisa (napata labda masaa mawili kwa siku). Hii inaweza kwenda kwa hata miezi saba mpaka nane kwa mwaka.

2. Muoga/Aibu kuongea mbele ya watu. Hii sio muda wote. Kuna kipindi tu ghafla nakuwa hivyo hata kwa miezi kadhaa then narudi kuwa kawaida.

3. Panic (Selective au sijui niiteje) kuna mambo ambayo binadam kwa kawaida tunastahili kupanic na kuna ya kupotezea, sasa mimi napanic viti vya ajabu sana. Text SMS tu ya kawaida naweza panic na kupata hasira muda mrefu na nisisamehe kabisa. Lakini bunduki, msiba, ajali nachukulia poa kabisa.

4. Anti-Social in real life but very social in the internet and calls. Inapelekea kuoneaka naringa au najisikia.

5. Napenda kufanya kazi au jambo langu mwenyewe. Mpira ni shabiki sana lakini siwezi angalia na mtu.

6. Sipendi Ushauri mid way. Kama ni kununua au kuunda kitu changu, sitaki unishauri kabisa hata kama ni kuboresha. Lakini nikikamilisha niko tayari kupokea ushauri hata ikibidi kurudia upya.


DECLARATION:
1.Ni mgonjwa wa peptic Ulcers
2. Wakati fulani nilitumia marijuana ikasaidia sana kuzifunika hizo symptoms na nikawa kawaida sana. Kwa sasa nina miaka zaidi ya mitano situmii tena.
 
Mm nna anxiety inaniletea panic attack
Naweza kupanic vitu ambavyo mtu mwingine anaona mbona kawaida.
Sijawahigi kwenda hosp najicontrol mwenyewe tu japo kwa shida.
Basi watu wangu wa karibu wameshanijua nikipanic wananiambia Relax....
Naweza kupanic kisa nmemtumia mtu sms kajibu sawa..kwamba sikutegemea ajibu ivyo[emoji23]...hapo basi ntazima adi na simu yenyewe

Mambo ni mengi wakuu/ila Tunapambana tu
Sawa

[emoji28]
 
Magonjwa ya akili..mengi ni state of the mind,lol…yote ni mawazo tu..ukifanikiwa kuya 'tune' utakua fine...madawa ni last resort madaktari wana prescribe kama kweli condition yako..ina impair significant Maisha yako....

out of topic; Citalopram ni dawa ya nini? usingizi ama depression???
 
WA JF NADHAN NAMIMI SIJUI NAHITAJI MSAADA KUNA SIKU KAMA WEEK MBILI ZILIZOPITA DAKTARI WA MKE WANGU ALINIPIGIA SIMU AKASEMA UNABIDI LEO UKUTANE NA MPENZI WAKO ILI AWEZE KUSHIKA MIMBA NIKACHUKUA USAFIRI FASTA SIJUI KUPANIKI NIKAFIKA MAPIGO YA MOYO YAPO JUU KAMA NIEPANIK DUDE HALITAKI KUAMKA SASA KILA NIKTAKA KUKUTANA ILE HALI YA KUPANIK INANIJIA TENA NA MMI NAHITAJI DAWA ZA KUWEZA KUSAHAU
 
Hii dawa n ya kunywa maisha yote?
Hahahaha mkuu sio lazima, unapoona hali yako imerudi kawaida unasitisha , ila kusitisha kwenyewe ni kulingana na daktari atakavyoelekeza.sijui kuhusu long term side effects lakin nachofaham kwa experience yangu ukiitumia miezi kama mitatu mfululizo tatz linakata kabsa,
 
Magonjwa ya akili..mengi ni state of the mind,lol…yote ni mawazo tu..ukifanikiwa kuya 'tune' utakua fine...madawa ni last resort madaktari wana prescribe kama kweli condition yako..ina impair significant Maisha yako....

out of topic; Citalopram ni dawa ya nini? usingizi ama depression???
Depression
 
Magonjwa ya akili..mengi ni state of the mind,lol…yote ni mawazo tu..ukifanikiwa kuya 'tune' utakua fine...madawa ni last resort madaktari wana prescribe kama kweli condition yako..ina impair significant Maisha yako....

out of topic; Citalopram ni dawa ya nini? usingizi ama depression???

Depression.
 
Back
Top Bottom