Dawa ya Kuzuia Nyumba ndogo


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Points
1,195
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 1,195
Dawa ya kuzuia nyumba ndogo


Sasa kumegunduliwa dawa aina ya homoni inayoweza kuwazuia wanaume kwenda nje, au kuwa na uhusiano wa pembeni,
Dawa hii iliyovumbuliwa Ujerumani inaitwa FIDELITY HORMON. Dawa ya uaminifu! Au kampuni hiyo ya ujereumani imeipa dawa hiyo jina la CUDDLE DRUG! Dawa ya kukumbatiana.
Dr René Hurle*mann, of Bonn University nchini Ujerumani anasema mwanamume akipewa dawa hii ya kumeza huyeyuka na kuingia katika damu, hivyo mwanamke mrembo akipita karibu, basi mume analazimika kukaa umbali wa futi sita . Mume bila kujua damu yake itakuwa haipatani na mwanamke mwengine mbali na mkewe.

Mwanamke huyo akiwa mrembo zaidi , ndio dawa inafanya kazi vizuri zaidi. Ni FIDELITY HORMON. Tembe za uaminifu.

SOURCE BBC

Kazi kwako sasa snowhite najua utaifurahia sana
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,094
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,094 2,000
Moderator angelifaa hii thread kuipeleka kwenye jukwaa la JF. doctor asante mkuu Boflo
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,798
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,798 2,000
ahahhahah mwaya bora ila najua kuna watu watatokaje mapovu hapa wakiamka?lol
ahsante my dear Boflo hii ikija najua utapiga bei ile massage parlour uninunulie au haitakuwa that expensive?
BTW bado kuna mtu anaendelea kusema wadhungu hawacheat?
 
Last edited by a moderator:
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Duuh inauzwa wapi, tutazitia kwenye juice bila wao kujua.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,887
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,887 2,000
Boflo, usijadanganye bwana, hili ndio limbwata lenyewe
 
Last edited by a moderator:
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,071
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,071 0
Boflo, usijadanganye bwana, hili ndio limbwata lenyewe
Katika wachawi wakubwa duniani Wajerumani wanachukuwa namba baada ya Wayahudi (Jews), hata hapa kwetu Tanzania visa vyao vya kufukia mali toka enzi waliyotawala Tanganyika na kuzifunga kiuchawi ni vingi tu na havina mjadala.

Nakubaliana nawe kuwa hilo ni limbwata.
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Points
1,195
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 1,195
Katika wachawi wakubwa duniani Wajerumani wanachukuwa namba baada ya Wayahudi (Jews), hata hapa kwetu Tanzania visa vyao vya kufukia mali toka enzi waliyotawala Tanganyika na kuzifunga kiuchawi ni vingi tu na havija mjadala.

Nakubaliana nawe kuwa hilo ni limbwata.
Ni kweli nimekuamini, na ndio maana yule pweza wa Ujerumani alitabiri mechi za worldcup bila hata kukosea mechi hata 1
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,887
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,887 2,000
Ni kweli nimekuamini, na ndio maana yule pweza wa Ujerumani alitabiri mechi za worldcup bila hata kukosea mechi hata 1
yule pweza kachukuliwa msukule na kafichwa kisiwani Mafia. (usiwaambie watu, hizi ni taarifa za kiintelijensia by Kova)
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,449
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,449 2,000
Hio inaitwa industrialized Limbwata hamna chochote wala lolote, linapatikana hat bongo niliwahi kumuomba my wife wangu aniwekee ili nisipate shida sana maana huwa napoteza network nikikutana na hawa Malaika
 
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
1,051
Points
1,225
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
1,051 1,225
Hio inaitwa industrialized Limbwata hamna chochote wala lolote, linapatikana hat bongo niliwahi kumuomba my wife wangu aniwekee ili nisipate shida sana maana huwa napoteza network nikikutana na hawa Malaika
Sasa ikawaje?? hebu malizia my wife wako akasemaje?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,513
Points
1,195
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,513 1,195
Sasa huyo mke akikuacha inakuaje?
Mbaya zaidi akifa ndio unabaki mjane maisha.lol!

Ni nzuri kwa kupunguza speed ya hawa viumbe dhaifu(wanaume) but ni bora kabla hatujaitumia tuaanishe madhara yake pale ambapo mke anakuwa kamchoka mume au kafa!
 

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,909
Top