Duke Tachez
JF-Expert Member
- Mar 28, 2018
- 5,461
- 4,172
muda ni adui number moja wa mwanamkeSasa alimuoa wa nini kama ni mbaya?
muda ni adui number moja wa mwanamkeSasa alimuoa wa nini kama ni mbaya?
Nilianza na neno logic.Basi mimi nimekujibu kutokana na mitazamo ya wanaume wenzio ambao wanasema kuwa chanzo cha maovu yote hapa duniani ni wanawake hivyo hata wanaume mnapofanya maovu pia yanakuwa yamesababishwa na wanawake kitu ambacho ni upumbavu kwa kweli
Kwahiyo unataka kusema kwamba wanaume mnayojisifia humu kuwa mmeyafanya ni tofauti kabisa na mnayoyafanya kiuhalisia? Kumbe.Mmmhhh!!! wanawake wabovu wapoje??? wanavyopiga hizo shoo wewe huwa unakuwepo?? au na wewe ni mbovu?
Kwani anayeoa na anayeamua ndoa ni mwanamke? Halafu inakuwaje unashangaa muda kuwa adui kwa mwanamke na huku haushangai jamii inayosababisha hivyo ambayo inamtazama mwanamke aliyechelewa kuolewa kama malaya au mwenye mikosi? Sasa kwa wanawake ambao wanaishi kutokana na mitazamo ya jamii ambao ni wengi unadhani kuna mwanamke atakayependa kuonekana hivyo?muda ni adui number moja wa mwanamke
kichomiz hakuna kitu hapa... Haya madude raha yake ni fahari ya macho tuu... Uwanjani bilabilaAcha kusumbuka na tatizo la nguvu za kiume,dawa hiyo hapoView attachment 1148833
Yes, logically almost everything is different from the reality.Nilianza na neno logic.
hao wanaume unaosema wanapafomu vizuri kwa wanawake wabovu,waulizeni je performance yao kwa wanawake wazuri Ni ile ile au inaongezeka????Kwahiyo unataka kusema kwamba wanaume mnayojisifia humu kuwa mmeyafanya ni tofauti kabisa na mnayoyafanya kiuhalisia? Kumbe.
hujanielewa,namaanisha mwanamke anawahi kuwa mtu mzima mapema kuliko mwanaume,siongelei ndoa hapa mimiKwani anayeoa na anayeamua ndoa ni mwanamke? Halafu inakuwaje unashangaa muda kuwa adui kwa mwanamke na huku haushangai jamii inayosababisha hivyo ambayo inamtazama mwanamke aliyechelewa kuolewa kama malaya au mwenye mikosi? Sasa kwa wanawake ambao wanaishi kutokana na mitazamo ya jamii ambao ni wengi unadhani kuna mwanamke atakayependa kuonekana hivyo?
Huwa inashangaza kwa kweliwanawake wanapiga kelele wanaume hawana nguvu za kiume,swali linakuja je wewe mwanamke unavutia???? au una leta amsha amsha??
Hyo ana msabwanda si wa Dunia hiiAcha kusumbuka na tatizo la nguvu za kiume,dawa hiyo hapoView attachment 1148833
Umeona msabwanda lkn huo
Ova
ni shida aiseee.... kuanza kutumia ma antibiotic kisa hayo mazagamazaga pumbavuiiuo mzigo raha kuangalia tu ila ukimaliza kushughulikia jiandae kuondoka na fungas, na uti sugu nilikua nawapenda sana baada ya kuapata ma U.T.I na mpaka sasa nikiwangalia nabaki nalia