Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
kichomiz
JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Last seen
Yesterday at 11:40 PM
Posts
20,346
Reaction score
13,430
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by kichomiz
Find all threads by kichomiz
Live New Posts
Postings
About
kichomiz
reacted to
ERoni's post
in the thread
Hivi ni kweli serikali haioni huu ukwepaji kodi wa wafanyabiashara? Usalama wa Taifa wako wapi?
with
Thanks
.
Wewe unadhani gharama za kodi zinabebwa na nani kiongozi?
Yesterday at 11:28 PM
kichomiz
reacted to
Zerock's post
in the thread
Nilikopa Sh 5M kutoka Bayport, nimekatwa kwa miezi 6, nimeomba balansi wanasema imebaki Sh 9M, kivipi?
with
Kicheko
.
Utajua hujui Riba ni dhambi, kwavile mna vichwa vigumu hamuelewi Lipa pesa zao,hukutuomba ushauri kabla ya kukopa
Tuesday at 12:51 PM
kichomiz
replied to the thread
Kama Watanzania wote tungekuwa na akili timamu, tungeweka kando tofauti zetu za kisiasa na kuwapigania kwa nguvu zote Lissu, Dr. Nchimbi na Pole Pole
.
Umesoma ulichoandika kabla ya kupost?
Tuesday at 12:35 PM
kichomiz
replied to the thread
Kwanini Makonda asijenge Muslim University badala ya Msikiti wa zaidi ya Tsh. Bilioni 2 pekee?
.
Hapa sitii neno mkuu,umemaliza lila kitu
Oct 5, 2026
kichomiz
reacted to
Pascal Mayalla's post
in the thread
Kwanini Makonda asijenge Muslim University badala ya Msikiti wa zaidi ya Tsh. Bilioni 2 pekee?
with
Kicheko
.
Msimpangie!, kama ni Muslim university, wamepewa majengo bure na serikali pale Moro, wameshindwa ku run, msikiti hauhitaji utaalam to...
Oct 5, 2026
kichomiz
replied to the thread
Mwigulu Lameck Nchemba nae mmeanza kumuundia zengwe?
.
Huwa anakula mpaka watoto wake
Oct 2, 2026
kichomiz
replied to the thread
Wamasai wenye rasta walitulizwa na Masai rapa, mwenda pole hajikwai, alijikwaa baada ya kutegwa na jiwe kubwa, hakunyanyuka tena!
.
Mbowe huyu huyu mliekuwa mnapambana usiku na mchana abaki kuwa mwenyekiti CDM?
Sep 22, 2026
kichomiz
replied to the thread
Wamasai wenye rasta walitulizwa na Masai rapa, mwenda pole hajikwai, alijikwaa baada ya kutegwa na jiwe kubwa, hakunyanyuka tena!
.
Du kulikoni mkuu?
Sep 22, 2026
kichomiz
reacted to
Isanga family's post
in the thread
Mbona wananchi wengi hawaamini kuwa Coaster hili limenunuliwa kwa mil 334?
with
Kicheko
.
Wakileta hiyo bei si ushukuru Mkuu watakokotoa hesabu za kutoka China mpaka inawafikia wao ni 3B kwenda juu vitu vingi wananunua bei...
Sep 21, 2026
kichomiz
replied to the thread
Dudu baya ni nani kwenye hili taifa; Naagiza akamatwe mara moja
.
Hizo sheria Mmeanza kutoa milio taratibu
Sep 21, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register