wanawake wanapiga kelele wanaume hawana nguvu za kiume,swali linakuja je wewe mwanamke unavutia???? au una leta amsha amsha??Acha kusumbuka na tatizo la nguvu za kiume,dawa hiyo hapoView attachment 1148833
Mnatafuta sababu nyingine? Yaani wanaume bwana kila kitu lazima mtafute sababu ya kuwatupia lawama wanawake hivi mmeshawahi kukubali maovu yenu hata siku moja? Kila kitu mnasema chanzo ni mwanamke khee.wanawake wanapiga kelele wanaume hawana nguvu za kiume,swali linakuja je wewe mwanamke unavutia???? au una leta amsha amsha??
sio chanzo,unaposema mwanaume hana nguvu za kiume inabidi tukuangalie na wewe mwanamke,je unaamsha hisia??? sasa kwa mwanamke kwenye picha hapo huwezi ukakosa nguvu za kiumeMnatafuta sababu nyingine? Yaani wanaume bwana kila kitu lazima mtafute sababu ya kuwatupia lawama wanawake hivi mmeshawahi kukubali maovu yenu hata siku moja? Kila kitu mnasema chanzo ni mwanamke khee.
hujawahi ona mtu kwa mke wake bao mbili ila kea mchepuko bao tano,mtu mpaka anatelekeza familiaMnatafuta sababu nyingine? Yaani wanaume bwana kila kitu lazima mtafute sababu ya kuwatupia lawama wanawake hivi mmeshawahi kukubali maovu yenu hata siku moja? Kila kitu mnasema chanzo ni mwanamke khee.
Mbona kuna wanaume wanatembea na wanawake wabovu kwa kila kitu na shoo wanapiga vizuri tu?sio chanzo,unaposema mwanaume hana nguvu za kiume inabidi tukuangalie na wewe mwanamke,je unaamsha hisia??? sasa kwa mwanamke kwenye picha hapo huwezi ukakosa nguvu za kiume
Sasa alimuoa wa nini kama ni mbaya?hujawahi ona mtu kwa mke wake bao mbili ila kea mchepuko bao tano,mtu mpaka anatelekeza familia
Hali kadhalika wanawake hivyo hivyo kila kosa wanawatupia wanaume. Kuna wengine ni kama ngozi ya kisigino huwezi shindana nayo maana zinaisha soli za viatu itakuwa akina siye?Mnatafuta sababu nyingine? Yaani wanaume bwana kila kitu lazima mtafute sababu ya kuwatupia lawama wanawake hivi mmeshawahi kukubali maovu yenu hata siku moja? Kila kitu mnasema chanzo ni mwanamke khee.
Si kweli wanawake makosa mengi wanakubaligi sana tu ila wanaume hawataki kukubali makosa yao kabisa mara nyingi wakiambiwa wajirekebishe wanasema chanzo ni wanawake hivyo wanawake ndo wanatakiwa wajirekebishe halafu na wao watafuataHali kadhalika wanawake hivyo hivyo kila kosa wanawatupia wanaume. Kuna wengine ni kama ngozi ya kisigino huwezi shindana nayo maana zinaisha soli za viatu itakuwa akina siye?
Logically ni hivi mwanamke ni binadamu na mwanaume ni binadamu. Sasa inapotokea tatizo katika kugegedana haalafu kutokee hoja kuwa tatizo ni lazima liko mwanaume, basi mwenye mtazamu huo ndo chanzo cha matatizo yoote ya duniani hapa. Ni kama kusema wachaga ni wevi wakati unaona kabisa wako wengine ni mapadre au makasisi ukijumlisha na masheikh kwa mbali.Si kweli wanawake makosa mengi wanakubaligi sana tu ila wanaume hawataki kukubali makosa yao kabisa mara nyingi wakiambiwa wajirekebishe wanasema chanzo ni wanawake hivyo wanawake ndo wanatakiwa wajirekebishe halafu na wao watafuata
Basi mimi nimekujibu kutokana na mitazamo ya wanaume wenzio ambao wanasema kuwa chanzo cha maovu yote hapa duniani ni wanawake hivyo hata wanaume mnapofanya maovu pia yanakuwa yamesababishwa na wanawake kitu ambacho ni upumbavu kwa kweliLogically ni hivi mwanamke ni binadamu na mwanaume ni binadamu. Sasa inapotokea tatizo katika kugegedana haalafu kutokee hoja kuwa tatizo ni lazima liko mwanaume, basi mwenye mtazamu huo ndo chanzo cha matatizo yoote ya duniani hapa. Ni kama kusema wachaga ni wevi wakati unaona kabisa wako wengine ni mapadre au makasisi ukijumlisha na masheikh kwa mbali.
Mmmhhh!!! wanawake wabovu wapoje??? wanavyopiga hizo shoo wewe huwa unakuwepo?? au na wewe ni mbovu?Mbona kuna wanaume wanatembea na wanawake wabovu kwa kila kitu na shoo wanapiga vizuri tu?