Wagoni utawajua tu heshima kwako simbauo mzigo raha kuangalia tu ila ukimaliza kushughulikia jiandae kuondoka na fungas, na uti sugu nilikua nawapenda sana baada ya kuapata ma U.T.I na mpaka sasa nikiwangalia nabaki nalia
Mkuu hilo ni swala la usafi na kujali tu si vinginevyo,demu yeyote akiwa mchafu tu magonjwa hayo hayakosekaniuo mzigo raha kuangalia tu ila ukimaliza kushughulikia jiandae kuondoka na fungas, na uti sugu nilikua nawapenda sana baada ya kuapata ma U.T.I na mpaka sasa nikiwangalia nabaki nalia
Anha kwahiyo wake zenu wanakuwa washazeeka na ninyi mnakuwa bado vijana kwahiyo mnatafuta vijana wenzenu?hujanielewa,namaanisha mwanamke anawahi kuwa mtu mzima mapema kuliko mwanaume,siongelei ndoa hapa mimi
Noma na nusu[emoji23][emoji23][emoji23] Noma sana
tafuta ndoa yeyote ya miaka 15 then angalia utofauti wa appearance ya mume na mke,mume ana 45, mke ana 40, lakini tayari unakuta mke amekuwa mtu mzima kuliko mumewe,hii ipo wazi kila mwanamke anajuaAnha kwahiyo wake zenu wanakuwa washazeeka na ninyi mnakuwa bado vijana kwahiyo mnatafuta vijana wenzenu?
Sawa kabisa. Ukiishi kwa kufuata mitazamo ya wengine, unaishia kufanya character assassinationYes, logically almost everything is different from the reality.
Mkuu hilo ni swala la usafi na kujali tu si vinginevyo,demu yeyote akiwa mchafu tu magonjwa hayo hayakosekani
Yaah najua kwamba wanawake tunawahi kuzeeka kuliko wanaume hasa baada ya kuzaa lakini nilidhani ndo unataka kuhamasisha wanaume kuchepuka kwa sababu hiyo yaani ningeshangaa bora ulivyosema kwamba hilo siyo lengo lako nimekuelewatafuta ndoa yeyote ya miaka 15 then angalia utofauti wa appearance ya mume na mke,mume ana 45, mke ana 40, lakini tayari unakuta mke amekuwa mtu mzima kuliko mumewe,hii ipo wazi kila mwanamke anajua
NOTE: sihamasishi wanaume wachepuke wake zao wakianza kuwa watu wazima
Sawa lakini ukweli unaujua kuwa ndo uhalisia wenyewe huo yaani asilimia kubwa ya watu wanaishi kwa kufuata mitazamo ya jamiiSawa kabisa. Ukiishi kwa kufuata mitazamo ya wengine, unaishia kufanya character assassination
Ila gegedo linapigwa kama kawa au sio?Yaah najua kwamba wanawake tunawahi kuzeeka kuliko wanaume hasa baada ya kuzaa lakini nilidhani ndo unataka kuhamasisha wanaume kuchepuka kwa sababu hiyo yaani ningeshangaa bora ulivyosema kwamba hilo siyo lengo lako nimekuelewa
Maana kuna wanaume wanachepuka hata kabla wake zao hawajazeeka halafu baada ya miaka kumi au zaidi ya ndoa ndo waje waseme kuwa wanachepuka sababu wake zao wamezeeka? Mungu atusaidie tu kwa kweli maana siku hizi hakuna ndoa hata wengine tuliopo nje tunaogopa kuingia tunasema kama ndo hivyo basi bora tufe bila ndoa tu kwa kweli nadhani hata Mungu mwenyewe atatuelewa
Ili iwejeIla gegedo linapigwa kama kawa au sio?
Nioneshe mtu aliyekufa sababu ya kutokuliwaUtaishije bila kuliwa?