Yanafurahisha?Nipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
Yanafurahisha?Nipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
Para ya mwisho umenichanganya sana km watamng'ang'ania hivi 😭Nipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
😁Kumbe huu utapeli bado unaendelea
Hii code na wewe ilikupita!Kwamba limetoka agizo 7/7 watu wanakula SMG au AK47 au siyo?
Hiki kiburi kinaenda kuwafikisha kwenye anguko lao.
Too much hubris has always led to the downfall of the great empires.
The empire now is CCM and it's few established members, the cabals. The oligarchs and rats will jump out of sinking ship.
Hiyo ilikuwa kuelekea kitisho cha 7/7.Hii code na wewe ilikupita!
GSM si Makamu
Tulifundishwa ila akili haikua darasaniHiyo ilikuwa kuelekea kitisho cha 7/7.
Akaweka code GSM au 74KA akimaanisha maamuzi waliyofikia wauwaji kuwa siku hiyo mwendo wa SMG ndiyo GSM, au AK47 ndiyo 74KA.
Sub machine gun (SMG) au Avtomat Kalashnikova 1947(AK47).
Nafikiri nmepatia. Nakumbuka kuna thread ulisema ulipitia jeshini. Hivyo hapo wewe ndiyo bingwa kuliko mimi.
Inakuwaje Ayatollah wa Tanzagiza kaleta namba 20 bttm Geryz?Nipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
ApiaInakuwaje Ayatollah wa Tanzagiza kaleta makamu mpya ambaye ni bttm gay?
Mwangalie mwili wake una code kama zote za GayApia
Aaah miye nimesoma Fishing wamasheria siwajui mkuu.Mwangalie mwili wake una code kama zote za Gay
wanamkuta na hatia ?Nipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
Kwahiyo wewe Kwa Akili ya kawaida tu hauoni kuwa lissu lazima afungwe !? Kama watu wanaweza kumng'oa makamo wa raisi wa Nchi na Nchi Wala haitikisiki ndio watashindwa kumfunga lissu !?Para ya mwisho umenichanganya sana km watamng'ang'ania hivi 😭
😄Mwangalie mwili wake una code kama zote za Gay
Lazimawanamkuta na hatia ?
hata mimi naona hivi,na ndio maana hata yule Katuga anaonekana kama ana uhakika hvKwahiyo wewe Kwa Akili ya kawaida tu hauoni kuwa lissu lazima afungwe !? Kama watu wanaweza kumng'oa makamo wa raisi wa Nchi na Nchi Wala haitikisiki ndio watashindwa kumfunga lissu !?
Lissu hatoki salama hili tukio la nchimbi limezidi kuonyesha kwamba samuya ana nguvu nzito inayoogopesha na hakuna wakumgusa ,
usemalo liko dhahiri wazi wazi ,Lisu ajiandae tuLazima
Mfano mdogo tu kama vice president kawezwa kutendwa vile ndio washindwe kumtendea lissu wanavyotaka !?
.vice president Katendwa vile na Nchi imetulia tuli
Kwa Sasa hakuna mtanzania anayeweza kuandamana Tena wote waoga so lissu lazima aliwe kichwa maana hakuna ambaye atakaye weza kumtetea watu wataishia kulalamika tu mitandaoni then kwisha habari
Inatakiwa msome alama za nyakati sana kama vice president Katendwa vile vipi kuhusu lissu !? Jiulize halafu jijibu mwenyewe
Naam Nchi ya kifala sana hiiusemalo liko dhahiri wazi wazi ,Lisu ajiandae tu
Huo ndio uhalisia mkuu 📌hata mimi naona hivi,na ndio maana hata yule Katuga anaonekana kama ana uhakika hv
Tunaamini mahakama siyoo vikao vya ssm, kwa akili zako nawe uneona ssm na mahakama ni muhimili mmoja.Kwahiyo wewe Kwa Akili ya kawaida tu hauoni kuwa lissu lazima afungwe !? Kama watu wanaweza kumng'oa makamo wa raisi wa Nchi na Nchi Wala haitikisiki ndio watashindwa kumfunga lissu !?
Lissu hatoki salama hili tukio la nchimbi limezidi kuonyesha kwamba samuya ana nguvu nzito inayoogopesha na hakuna wakumgusa ,
Si bure wewe ni team Wanamtandao na Zanzibar GangTunaamini mahakama siyoo vikao vya ssm, kwa akili zako nawe uneona ssm na mahakama ni muhimili mmoja.