Mtili wandu
JF-Expert Member
- Dec 15, 2012
- 10,878
- 16,043
WalaSi bure wewe ni team Wanamtandao na Zanzibar Gang
WalaSi bure wewe ni team Wanamtandao na Zanzibar Gang
Kwa jinsi Kikwete alivyo katili Lissu ana hukumiwa hiyo kesiWala
iko wazi,na ili kuwatisha chadema waingie kwenye maridhianoKwa jinsi Kikwete alivyo katili Lissu ana hukumiwa hiyo kesi
Rostam si Mtanzania 100% na ni wakala wa CIA unashangaa Jk anakuwa kama si Mtanzania, hana utu wala uzalendo,iko wazi,na ili kuwatisha chadema waingie kwenye maridhiano
jamaa hajali, na hapo bado anataka mtoto wake akae pale juu,watoto zake wengine wakawe wabungeRostam si Mtanzania 100% na ni wakala wa CIA unashangaa Jk anakuwa kama si Mtanzania, hana utu wala uzalendo,
Anatumika na mabeberu kupora rasilimali za nchi kwa gharama yoyote ile.
Kungekuwa na uwezekano huko mbeleni watu wa kada ya Pwani vyeo vyao mwisho uwaziri hasa,jamaa hajali, na hapo bado anataka mtoto wake akae pale juu,watoto zake wengine wakawe wabunge
Tunaomba utupe updates za jikoni...tuandae ubwaba au mabogaNipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
Iko wasi yule ata hukumiwa kunyongwa afu aje atokee kwenye rufaa au msamaha wa RsNipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
Hakuna mahakam Tena Bali maagizo Toka juu!!Tunaamini mahakama siyoo vikao vya ssm, kwa akili zako nawe uneona ssm na mahakama ni muhimili mmoja.
Rostam si Mtanzania 100% na ni wakala wa CIA unashangaa Jk anakuwa kama si Mtanzania, hana utu wala uzalendo,
Anatumika na mabeberu kupora rasilimali za nchi kwa gharama yoyote ile.
Tuambie hayo mambo yatakuwa ni lini na dalili za kutokea kwake yatakuwa ni lini?Kama ni CIA, basi hao hao CIA watapita nae baada ya kumalizana nae baada ya kazi waliyomtuma kumaliza lazima watapita nae
Tuambie hayo mambo yatakuwa ni lini na dalili za kutokea kwake yatakuwa ni lini?
Yule PK ni mtu wao hadi ameshazeeka anaendelea na life na anatumika nao
Asante sana kwa taarifa. Kama wamesalitiana basi ni vizuri wa mahakamani atakuwa salama. Ila ngoja wauwane kwanza na msoga soon tunakula ubwabwa wakeNipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
Ni kama atahukumiwa kunyongwa hadi kufa au kifungo cha maishaPara ya mwisho umenichanganya sana km watamng'ang'ania hivi 😭
Wa mahakamani atakua kwenye hati hati ya kumsindikiza Mr mume alietembea na Bwana hivi majuzi!!hukumu ya kunuongwa inaweza pitishwa kibabe!!Nipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
The state ndivyo walivyo,Huwa wanapiga mzinga wa nyuki kwenye kikao chenu ili wote muumwee mchakae,mkisha chakaa ndio wanafanya Yao kama kumsukuma mlevi!Nipo wasalimie wote huko wakumbushe wananzengo kuwa, wasaliti wamesalitiana, kama nzengo itaendelea hivi ilivyo kazi wanayo
By the way nampa pole wa mahakamani, yajayo yanfurahisha🫶
Kwamba !!? spinning ya kujiuzulu nchimbi akijua upande wa pili una hasira ,kwahiyo ajitie huruma ahurumiwe plus mapicha picha ya watu kwenda kumtia faraja ili iwe mileage ya kisiasa!!?Kile kifo ilikuwa kafara au?
Kwa nini kuzikwa Fasta Fasta hakuna cha kuangwa ukumbi fulani wala viwanja fulani, utadhani alikufa raia wa rank ya chini,
Halafu sasa watu full kupishana kuhani msibani je kuna doano huko zimetengwa kimkakati?
Viti, magari wanayotumia kutokea airport au bandarini ni salama kiasi gani?
Target yao tutaona baada ya miezi 4.
Tuombe uhai.
Mfiwa hata sura ya moyo kuwa na huzuni hamna, kuna kitu nyuma ya pazia.
Ina maana kama mfiwa wa sasa alitumika kwenye elimination process ya awamu ya tano!!yeye na genge lake lote waliohusika wata be eliminated!!?Kwenye Ujasusi Kuna kitu kinaitwa Mission Complete.
Ikifikia hatua hiyo when Mission is Complete basi jua au tambua huyo Muhusika aliyefanya hiyo Mission lazima wamuue ili kuficha ushahidi