Vin Diesel
JF-Expert Member
- Mar 1, 2011
- 9,087
- 6,393
menaona bora mwakani maana wengine mwezi wa 12 lazima tukasalimie.
Namchango ukiwa 30,000 si mbaya na tuwape watu muda wa kijiandaa na kukusanya michango,
Pia nafikiri tunahitaji simple party as white party.
mmmh!!
nahisi sisomeki vile
mmmh!!
nahisi sisomeki vile
Nadhani tukifanya kabla ya sikukuu za mwisho wa mwaka itakuwa vyema KakaKiiza
Uta ni invite Vin Diesel honey???
My sweety sweety number 1
tucheze wote ngororo ngororo ngororo aaaaa ngoroooo ngorooo.
Jamani eeeee tarehe kamili muiseme 3 months before simnajuawengine tufanye bookings mapemaaaaaa i cant wait peoples Paloma bibie umepotea sana wangu whazap husomeki Vin Diesel Kipaji Halisi
White party ilinivunjia ndoa....naogopa
cc charminglady....
My sweety sweety number 1
tucheze wote ngororo ngororo ngororo aaaaa ngoroooo ngorooo.
Jamani eeeee tarehe kamili muiseme 3 months before simnajuawengine tufanye bookings mapemaaaaaa i cant wait peoples Paloma bibie umepotea sana wangu whazap husomeki Vin Diesel Kipaji Halisi
ungezichapa kwa kiswahili labda.............
White party ilinivunjia ndoa....naogopa
cc charminglady....