DAR: Rais Kabila awasili Tanzania

DAR: Rais Kabila awasili Tanzania

Rais wa jamuhuri ya KIDEMOKRASIA ya Kongo amewasili Tanzania na kupokelewa na Mwenyeji wake Mtukufu John Pombe Magufuli.

Karibu Tanzania Rais Kabila Taifa linakuhitaji ili tudumishe ujirani na urafiki wetu uliodumu kwa muda mrefu na Tunaufurahia Uwezo wako mkubwa wa kuwaongoza wakongo.
Amefuta uchaguzi hadi 2018, juzi watu 50 walikufa..

Vipi yeye sio dikteta?

UKAWA huwa mnajitoa ufahamu wakati mwingine!
 
Hapa nashuhudia television ya Taifa ikionesha mapokezi ya Rais kabila moja kwa moja, je kuna umuhimu gani wa kodi za Watanzania kutumika kuonesha hayo mapokezi moja kwa moja huku Bunge live likishindwa kuoneshwa Live!!

e4fa5b8421ee5418cd7daa0946eb038c.jpg
Nadhani wana jf siasa zinawapotosha bandari ilatangaza kuongezeka kwa mizigo toka rwanda,uganda ,burundi,rwanda lakini mizigo toka kongo imeshuka sasa ujio wa kabila ni kujaribu kuweka mambo saea.
 
kagame, nkulunzinza, kabila, museveni na wengine wa aina hiyo ndio watu pekee mukulu anaweza kuongea nao. maana they have a lot in common.
 
Rais wa jamuhuri ya KIDEMOKRASIA ya Kongo amewasili Tanzania na kupokelewa na Mwenyeji wake Mtukufu John Pombe Magufuli.

Karibu Tanzania Rais Kabila Taifa linakuhitaji ili tudumishe ujirani na urafiki wetu uliodumu kwa muda mrefu na Tunaufurahia Uwezo wako mkubwa wa kuwaongoza wakongo.
We kuna kitu unakitafuta, na utakipata muda si mrefu.
 
Tangu amuue baba yake wa kambo mimi sina hamu ya kumjua tena kabila, mnafiki sana huyu.
 
Wageni wa wanaongea english wanapokea na Makamu au PM, wageni wanaojua kiswahili anaenda mwenyewe mkuu uwanja wa ndege!!!
Raisi wa Vietnam anaongea kingereza???,alipokelewa na nani?,mbona mna akili fupi kama za kuku??
 
Rais wa jamuhuri ya KIDEMOKRASIA ya Kongo amewasili Tanzania na kupokelewa na Mwenyeji wake Mtukufu John Pombe Magufuli.

Karibu Tanzania Rais Kabila Taifa linakuhitaji ili tudumishe ujirani na urafiki wetu uliodumu kwa muda mrefu na Tunaufurahia Uwezo wako mkubwa wa kuwaongoza wakongo.

Mbona iko kinafiki saana, unamwita mwenyeji mtukufu na unajidai uwezo wako mkubwa wa kuwaongoza wakongo. Wakati toka aingie amewakuta wakina Mai Mai na Nhunda wanatesa, kubaka na kuua raia wasio na hatia leo anajiongezea muda wa kuongoza.
 
Hoja iliyopo ni uhusiano na Kagame...na majeshi yetu Congo! Itabidi bwana mfalme ajielewe sasa ashike upande upi sasa! Kagame na waasi...wa Rwanda...Tanzania wanapiga wale waasi
 
Awe makini na safari zake za nje ajue anatawala Congo na sio Tanzania.

Mwenzie mtabe, nguli Mobutu seseko kuku wa zabanga alikuwa akisafiri anahakikisha anaondoka na wakuu wote wa majeshi na funguo zote za maghala ya silaha...afu tuone!!

Congo ni kukaa chonjo!
 
Mkuu ndege mbovu mim cjawauzia, wamenunua canada teh
Jamani!! ndege mbovu lini tena wakati ni mpya? hebu tumpongeze Rais wetu jamani kwa kutuletea ndege ili ATCL yetu ianze kuchanja mbuga.
 
Hapa nashuhudia television ya Taifa ikionesha mapokezi ya Rais kabila moja kwa moja, je kuna umuhimu gani wa kodi za Watanzania kutumika kuonesha hayo mapokezi moja kwa moja huku Bunge live likishindwa kuoneshwa Live!!

e4fa5b8421ee5418cd7daa0946eb038c.jpg
Swali hili inabidi Pasco alijibu kwa sababu alianzisha uzi kutetea kitendo cha mheshimiwa kutofika Kagera kwa kujenga hoja kwamba hata akifika huko hawezi kufanya waliofariki kwa tetemeko wafufuke na hakutakuwa na lolote jipya ikiwa ataudhuria, je! Kwa mheshimiwakufika kumpokea rais Kabila wa DRC kumeongeza tija gani kwa maisha ya mtanzania?
 
Rais wa jamuhuri ya KIDEMOKRASIA ya Kongo amewasili Tanzania na kupokelewa na Mwenyeji wake Mtukufu John Pombe Magufuli.

Karibu Tanzania Rais Kabila Taifa linakuhitaji ili tudumishe ujirani na urafiki wetu uliodumu kwa muda mrefu na Tunaufurahia Uwezo wako mkubwa wa kuwaongoza wakongo.

Kabila asituletee roho yake ya kung'ang'ania madaraka maana hataki kutoka wakati mihula yake yote imeisha
 
Back
Top Bottom