Ally maganga
JF-Expert Member
- Jan 18, 2014
- 1,433
- 914
watu wanaropoka humu arafu wao ndio wakwanza kwenda kununua viwanja.
waige nin hapo?? jiulize hiyo ardhi anaenda kumpora nan ili agawe bure? subir kidogo.....Ma RC wengine wajipime waige utendaji kazi wa makonda mbona easy tu
Hapa kazi tu
Mbona cheo chake hata VP hatii pua yake mkuu[emoji28][emoji28]PAUL MAKONDA ANAFAA KUWA MKUU WA WAKUU WA MIKOA WOTE TANZANIA PAMOJA NA KUWA MKUU WA MSIMAMIZI WA MAWAZIRI WOTE TANZANIA.
Uko CHAGADEMA mmeshawahi hata kupewa miswaki ya bure!? Maana mnahitaji miswaki kutokana na vinywa vyenu vilivyojaa matusi, kejeli, Roho mbaya, uzandiki, ukabila n.k.anahangaika tu nilidhani wanatoa bure kumbe mkopo.
Mtanuna kama watoto wa kike ,,,mtavimba mpaka mpasuke ,,,huyo ndio makonda boy mtaalamu wa kuwanyoosha kimaendeleo
Waziri asiye na wizara maalum.WAziri hayupo