Dar: Makonda atangaza neema kwa watumishi

Dar: Makonda atangaza neema kwa watumishi

Hiyo hotuba ameitoa lini? Kwenye chombo kipi cha habari, au kaongea na waandishi lini? Kama ni barua imebandikwa wapi? Au mmeshaona watz wote mazombi?
 
Je huu si ubaguzi.
Katika economical class segmentation, watumishi wa umma wengi wao wako daraja la kati na Watanzania zaidi ya 80% wako daraja la chini kabisa.
Huko nyuma Rais Mstaafa Mkapa kwa kutumia baraza la mawaziri aliwauzia watumishi wa umma nyumba za umma.
Mwalimu Nyerere alisema, ukitenda dhambi ya ubaguzi haiishi hapo itaendelea.
Inaonekana dhambi ya ubaguzi bado inaendelea.
 
Hakuna jambo ambalo bashite amelianzisha likafanikiwa. Namshauri kabla ya kutafuta kiki kwa watumishi ashughulikie tatizo lake la ugumba.
 
Jamaa anajitahidi sana pamoja na kua yupo kwenye Jiji lenye changamoto nyingi,natamani angekua maeneo yetu (Tanga).
 
Jamaa anakuwaga na miradi mingi kwelikweli lakini siujui uliowahi kufika tamati!
 
Jamaa ni Jembe kwelikweli pamoja na majungu yanayomzunguka
 
Hivi si kuna watu wamevunjiwa nyumba zao na wanalala nje,kwanini asiwasaidie?shame on you Dude..
 
Muwe mnakaa kimya kama mmepigwa za uso jama! Kubweka sana ni aibu, maana watumishi wengine ni wafuasi wenu..
 
na wasio watumishi anawapa nn? mbona nahis kama kuna ka ubinafsi fln apo!!
 
Hiyo kwetu ni kick kama kick nyingine na ni sehemu ya kujikosha na kujipendekeza ili aonekane ni mtu safi wakati ukweli uko wazi. Kama kweli ni hivyo kwanini mambo hayo yasifanyike kwa watumishi wa umma nchi nzima? Iweje yeye tu aweze kufanya hivyo wakati serekali ni moja?
Mtanuna kama watoto wa kike ,,,mtavimba mpaka mpasuke ,,,huyo ndio makonda boy mtaalamu wa kuwanyoosha kimaendeleo
 
Back
Top Bottom