Dar hamna wanawake wa kuoa, wapo wachumia tumbo

Dar hamna wanawake wa kuoa, wapo wachumia tumbo

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,371
Kwanza wachepukaji,wasaliti na wanacheat yaani kama wa masaki basi tamaa,kamaa wa uswahili basi njaa mtindo mmoja,wachepukaji wamejaa jiji la dar es salaam.


Wadau tuoe mikoani dar hawafai.
 
Mwanamke hata atoke mbwinde vipi wote ndo walewale tu mchepuko mtindo mmoja na hizi sumu tumewalisha wenyewe sasa wamechaluka..japo sio wote..wengi wao wanawaza kuwa na mabwana watatu watatu na kuendelea.,
 
Na ukimleta Dar ndio tatizo limekwisha au?Uaminifu ni tabia unayozaliwa nayo ingawa miji mikubwa ina vishawishi zaidi.

ukimleta dar watamharibu,dar watu hawafai
 
Its just the way you treat your woman, the only way you can make her be into you!

Kumbuka mwanamke ni kiumbe ambacho kinabadilika at any time 't'.!!

Kuna watu wameoa wanawake waliokuwa malaya wa kutupa! Lakini leo hii wamekuwa watulivu, wasikivu na mwanyenyekevu kwa waume wao!!

Mwanamke ukim-treat kama mbwa, atakuwa mbwa, ukim treat kama malikia, atakuwa malikia vile vile!!!!

Design your woman in style, she will stay!
 
Kwanza wachepukaji,wasaliti na wanacheat yaani kama wa masaki basi tamaa,kamaa wa uswahili basi njaa mtindo mmoja,wachepukaji wamejaa jiji la dar es salaam.


Wadau tuoe mikoani dar hawafai.
mkuu dawa ya mchepuko ni kuchepuka mara tatu,ila tumia helmetii
 
sio bure ushalizwa na watoto wa mujini hahahaaa chezeya watoto wa mjini!!!!!!!!!!!!!!!! kila mtu na tabia yake bana inategemea umekutana na wa aina gani kumbuka kila mwanamke ni wife material ila inategemea unahitaji material gani
 
sio bure ushalizwa na watoto wa mujini hahahaaa chezeya watoto wa mjini!!!!!!!!!!!!!!!! kila mtu na tabia yake bana inategemea umekutana na wa aina gani kumbuka kila mwanamke ni wife material ila inategemea unahitaji material gani

mjini pesa na kugegedana tuu....ndoa mikoani
 
Kwa Dar, anayeoa na anayeolewa wote sawa tu. Sawa na aneyeuza cheni za gold bandia na analipwa pesa bandia!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Hakuna anayezaliwa mwizi watu wote tunazaliwa tukiwa wasafi wa moyo. Tabia mbaya tunajifunza.

Kuna watu wanazaliwa na mapungufu mbalimbali yanayoadhiri mwenendo wao wa maisha. Chukulia mfano wivu au husuda mtu anajifunza? Mtu anapoamua kutokuwa mwaminifu ni tabia yake aliyonayo hajifunzi kutokuwa mwaminifu. Mzazi anakuwa na watoto wengi waliopata malezi sawa na kati yao wakatokea waongo,wezi, wasema ukweli,wakarimu na kadhalika.
 
Back
Top Bottom