DAR: Boniface Jacob(CHADEMA) ashinda Umeya wa Manispaa ya Ubungo

DAR: Boniface Jacob(CHADEMA) ashinda Umeya wa Manispaa ya Ubungo

Hongera ninyi wa kura 2 maana mmejitoa ujinga wa watu waleeee wasoojua kutumia akili
 
Kama ukifanyika uchaguzi huru na wa haki ccm haiwezi kushinda ngazi yoyote ya uongozi katika nchi hii,watanzania wameichoka ccm lakini wanalazimishwa kwa nguvu kuwa katika ukoloni wa ccm
 
Ubungo inaenda kukosa maendeleo kwa muda wa miaka 5 mingine, hakuna maji wala barabara tena. Note my words.
 
Ubungo kuna wastaarabu. Huwezi kulinganisha na Kinondoni ya sasa hivi. Uhalifu mwingi upo Kinondoni
Wew kweli panya. Ebu elewa unachokiandika. Kwani yeye Ametoka wapi kabla ya K uchaguliwa kuwa meya mpya ubungo. Na kipindi hicho alipokuwa kinondoni kafanyia nin kuhusu panya road.
 
Wa Ukawa wakipigaa CCM inakuwa mmeibiwa
Ref: Umeya Tanga
Ila ikiwa kinyume ni halali MUNGU ANAWAONA au nyie sio wa Mchezo mchezo

de85aebc00899e9f52c2e213e45c1650.jpg
 
Hapo hamjaibiwa wala kudhurumiwa.
wapuuzi sana yaan hamna na tofauti na mitoto inayodeka.U always think of gaining only.
malofa sana
 
Mkishinda mnafurahi namkishindwa mnakimbilia mahakamani nakuandamana!!! acheni hizo
 
Hongera sana Boniface walitaka kukufanyia wameshindwa bado umeya wa kinondoni tunasubiri uamuzi wa mahakama tutashinda
 
Kama ccm wamewapa kura kwanini msiamini kuwa watu wenu pia waliwapigia ccm??
 
Mkishinda mnafurahi namkishindwa mnakimbilia mahakamani nakuandamana!!! acheni urofa
Tumeshinda kwa haki ndo tunafurahi ule uchaguzi ambao mlifanya wenyewe subirini hukumu ya mahakamani.
 
Hongera sana Bon. Ulihujumiwa sana hata na Rais Magufuli lakini Ushupavu na misimamo yako hukuyumba.Kila la Kheri Kamanda .

mhe. naomba ufafanuzi nilisikia hapo awali kuwa uchaguzi ulishafanyika au huu ni mwingine enlight us please. these are great news if there is truth to it.
 
Back
Top Bottom