DAR: Boniface Jacob(CHADEMA) ashinda Umeya wa Manispaa ya Ubungo

DAR: Boniface Jacob(CHADEMA) ashinda Umeya wa Manispaa ya Ubungo

Hakukuwa na maprofesa wa CCM wa kupora ushindi?
 
Zile kelele zao zimeishia Wapi!??? Tatizo akili zao zimeshindwa kuelewa ni mzigo(Mbowe) kiasi gani wanaongozwa nao nakwa uelewa wake madhara kiasi gani watayapata.
 
Kwahiyo jamaa sasa ni professional Mayor!
 
Mathematicians wa CCM mmeshindwaje ku-manouver hapo pamoja na miguvu yenu yooote! ahaaa! Ohoo! Uhuhuuu! Kiruuuu! Mnalia machozi ya mamba eeh!
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
Yewooomiii Lae!!
mfalme Jeecha alikua safarini
 
Hongera sana Bon. Ulihujumiwa sana hata na Rais Magufuli lakini Ushupavu na misimamo yako hukuyumba.Kila la Kheri Kamanda .

Hizi sasa ni porojo tu
How Rais alimhujumu huyu diwani wkt alishinda hadi Umeya Kinondoni?
Ben CCM hawajali,wanafanya lolote sababu nyie wapinzani afadhali CCM
 
Yule mama alijidhalilisha sana pale Ilala .

Hapo ndio utaona welevu wa ma Prof wa Kitanzania.
Yule mama huwa simuelewi toka alivyojitetea kuhusu kufelisha waislam eti kumpyuta sio wao
 
Back
Top Bottom