DAR: Boniface Jacob(CHADEMA) ashinda Umeya wa Manispaa ya Ubungo

DAR: Boniface Jacob(CHADEMA) ashinda Umeya wa Manispaa ya Ubungo

View attachment 427776
Diwani wa Kata ya Ubungo kwa tiketi ya CHADEMA, Boniface Jacob ameshinda nafasi ya Umeya Manispaa ya Ubungo katika uchaguzi uliofanyika leo baada ya ule wa awali kuhairishwa.

Amepata jumla ya kura 16 za UKAWA na kura 2 CCM huku Naibu Meya akishinda kwa kura 15 dhidi ya kura 3.

Jumla ameshinda kwa kura 18.
Hongera sana kamanda Jacob...sasa imebaki kazi moja tu....kuwafukuza ngedere wa CCM kutoka umeya wa Kinondoni ili tujiongezee idadi ya Halmashauri zinazoongozwa na UKAWA.
 
Kinondoni kuna wezi wa mamilioni ubungo ukivaa hata bangili ya plastic au ndala au yeboyebo unakabwa na kuporwa ndala au yeboyebo zako.kule kunamfaa sana huyo meya ndiko saizi yake.NAmpongeza sana hongera mstahiki meya wa ubungo makao makuu ya panya road kwa kushinda uchaguzi
mmoja wapo wa vibaka wa ubungo ni wewe....!!
 
Hivi kwani ccm walijihakikishia kushinda..?
 
Safi sana. Tunasubiri Mahakama itende haki kule Kinondoni ili nako CHADEMA iibuke kidedea. Kwa jiji la Dar Magamba hawana chao.
 
siwaamin kabisa fisiem wanaweza gawa ubungo pia
 
Aibu kubwa sana kwa CCM na u chama dola wenu wote mmeambulia kura 2 ...!!
Kwi.. Kwi.. Kwi.. Kwi.. Kwi.. Kwi.. Kwi
Teh.. Teh.. Teh.. Teh.. Teh
 
Hongera zake nampongeza namtakia kazi njema ya kupambana na vibaka na panya road wa ubungo.Ubungo ndiko kunamfaa
Inauma
Ila kule kinondoni si ndiyo unajua mambo yetu ya ufisadi ndiyo uamejaa kule.
Sasa tumedhibiti
 
Hongera sana Bon. Ulihujumiwa sana hata na Rais Magufuli lakini Ushupavu na misimamo yako hukuyumba.Kila la Kheri Kamanda .
Hebu twambie alihujumiwa vipi na Rais Magufuli...
 
Nashauri Ubungo igawanywe tupate manispaa ya Ubungo na Kibamba,

hawa UKAWA tuwafukuze mjini tuwaachie Kibamba.
 
Mathematicians wa CCM mmeshindwaje ku-manouver hapo pamoja na miguvu yenu yooote! ahaaa! Ohoo! Uhuhuuu! Kiruuuu! Mnalia machozi ya mamba eeh!
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
Yewooomiii Lae!!
 
Hongera zake nampongeza namtakia kazi njema ya kupambana na vibaka na panya road wa ubungo.Ubungo ndiko kunamfaa
Aondoe wapiga debe wote pale Ubungo terminal wanakera sana
 
Yule mama alijidhalilisha sana pale Ilala .

Hapo ndio utaona welevu wa ma Prof wa Kitanzania.
Ukishamuona professor kajiingiza kwa politiki tena za chama chetu jua kwisha kitaaluma
 
Kinondoni kuna wezi wa mamilioni ubungo ukivaa hata bangili ya plastic au ndala au yeboyebo unakabwa na kuporwa ndala au yeboyebo zako.kule kunamfaa sana huyo meya ndiko saizi yake.NAmpongeza sana hongera mstahiki meya wa ubungo makao makuu ya panya road kwa kushinda uchaguzi
Ndala za Yanga?
 
Back
Top Bottom