DAR: Boniface Jacob(CHADEMA) ashinda Umeya wa Manispaa ya Ubungo

DAR: Boniface Jacob(CHADEMA) ashinda Umeya wa Manispaa ya Ubungo

Serikali imesema kuwa ina mambo mengi ya kushughulikia katika elimu na siyo mikopo ya elimu ya juu pekee, hivyo wanafunzi wanatakiwa kuwa wavumilivu.

Kauli hiyo imetolewa na Naibu Waziri wa Elimu, Sayansi, Teknolojia na Ufundi Mhandisi Stella Manyanya bungeni Dodoma, wakati akijibu swali la nyongeza la mbunge wa Kilolo, Mh. Venance Mwamoto aliyetaka kujua hatma ya wanafunzi wa elimu ya juu wanaolalamika kukosa mikopo.

Mhandisi Manyanya amesema kuwa hadi sasa tayari awamu ya kwana ya fedha za mikopo imekwisha toka, na kwamba kilichosababisha ucheleweshwaji ni zoezi la uhakiki wa wanafunzi ili kupata wanafunzi wenye sifa sitahiki.

"Siyo kila muombaji wa mkopo atapata mkopo, mikopo hii itatolewa kwa walengwa pekee ambao ndiyo wahitaji, serikali inashughulikia mambo mengi katika sekta ya elimu na siyo mikopo pekee, kwahiyo pesa nyingine zinatumika kwenye mambo mengine kama vile ujenzi wa mabweni, maabara na miundombinu mingine"

Aidha Mhandisi Manyanya amewahakikishia wanafunzi kuwa tatizo la mikopo litamalizika ndani ya wiki hii huku akisisitiza kuwa mikopo hiyo itakuwa ni kwa walengwa pekee na siyo wanafunzi wote.

Kufuatia suala la mikopo hiyo kuanza kutikisa bunge katika kikao chake cha kwanza hii leo, mwenyekiti wa kikao hicho ameiagiza serikali kuandaa maelezo kuhusu sakata hilo.

Chanzo: EATV
 
Mathematicians wa CCM mmeshindwaje ku-manouver hapo pamoja na miguvu yenu yooote! ahaaa! Ohoo! Uhuhuuu! Kiruuuu! Mnalia machozi ya mamba eeh!
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
Yewooomiii Lae!!
Ha ha [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] icho kicheko chako dah
 
Wa Ukawa wakipigaa CCM inakuwa mmeibiwa
Ref: Umeya Tanga
Ila ikiwa kinyume ni halali MUNGU ANAWAONA au nyie sio wa Mchezo mchezo

de85aebc00899e9f52c2e213e45c1650.jpg
Kwahiyo ndiyo mlichokuwa mnataka to equalise ili muanze kujustify ushindi wa kinondoni?

What's your point hapa?
 
Tutahakikisha tunaigawa tena hiyo manispaa , Bus terminal kivyake na kimara kivyake , sisi ndio chama Twawala bhana , mtaisoma namba !
 
Makamanda haki hutendeka siku zote tunaposhinda na tunaposhindwa.
Ni kweli unachosema, ila kwa uchaguzi ule wa meya wa Kinondoni haki haikutendeka, na chama chetu cha CCM kimetuaibisha sana kufanya uporaji mchana kweupe!
 
Huko Ubungo Madiwani wa UKAWA wapo 15,lakini Meya kapata kura 16,hii ni kusema Diwani mmoja wa CCM kampigia kura Meya wa UKAWA.
Duuh!!Kweli kura ni siri
 
Kwa Ushindi wa MEYA wa UBUNGO ni ishara ya kwamba KARATA ya lipumba NA waliomtuma imefeli kabisa...
 
Huko Ubungo Madiwani wa UKAWA wapo 15,lakini Meya kapata kura 16,hii ni kusema Diwani mmoja wa CCM kampigia kura Meya wa UKAWA.
Duuh!!Kweli kura ni siri
Mkuu hii ni maandalizi ya kinondoni, bao kama hili walilifanya Tanga kisha wakaanza kusoma matokeo kuanzia naibu akashinda wa ukawa alipata mpk za ccm, walivyokuja meya akashinda wa ccm kwa kura mpk za ukawa ndo vurugu ilipoanza
 
Huko Ubungo Madiwani wa UKAWA wapo 15,lakini Meya kapata kura 16,hii ni kusema Diwani mmoja wa CCM kampigia kura Meya wa UKAWA.
Duuh!!Kweli kura ni siri
Mkuu hii ni maandalizi ya kinondoni, bao kama hili walilifanya Tanga kisha wakaanza kusoma matokeo kuanzia naibu akashinda wa ukawa alipata mpk za ccm, walivyokuja meya akashinda wa ccm kwa kura mpk za ukawa ndo vurugu ilipoanza
 
View attachment 427776
Diwani wa Kata ya Ubungo kwa tiketi ya CHADEMA, Boniface Jacob ameshinda nafasi ya Umeya Manispaa ya Ubungo katika uchaguzi uliofanyika leo baada ya ule wa awali kuhairishwa.

Amepata jumla ya kura 16 za UKAWA na kura 2 CCM huku Naibu Meya akishinda kwa kura 15 dhidi ya kura 3.


Hata hivyo hili jimbo la Ubungo ni kubwa sana na hasa ukizingatia idadi ya watu.Kuna umuhimu wa kufikiria namna ya kuligawa mara mbili au tatu.
 
Kinondoni kuna wezi wa mamilioni ubungo ukivaa hata bangili ya plastic au ndala au yeboyebo unakabwa na kuporwa ndala au yeboyebo zako.kule kunamfaa sana huyo meya ndiko saizi yake.NAmpongeza sana hongera mstahiki meya wa ubungo makao makuu ya panya road kwa kushinda uchaguzi
Umelowa?
 
Back
Top Bottom