Danganya toto ya harusi za kitanzania... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Danganya toto ya harusi za kitanzania...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, May 16, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Nyingi huwa hivi.....
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wakitoka hapo ni madeni na kuishia kwenye chumba au nyumba ya kupanga. Kwa nini uteketeze milioni 20 kwa usiku mmoja wakati hata kiwanja wala nyumba huna?

    Igeni mifano kwa nchi zilizoendelea muone harusi zao watu wa kipato cha chini wanavyofanya simple. Na hakuna michango, kukodisha hall, send off, kitchen party, vunja kamati na taka taka zoote.
     
  3. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 616
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    Ati? These pple go as far as getting a credit line/bank loan to help them finance their weddings and you think waigwe? Si ni bora hata hiyo michango! Ila that aside, I do agree kuhusu the irrationality of splurging all that money on one day while you have nothing.
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    mi hapo naona kitumbo, sioni kingine....wizi mtupu, washachakachuana weee
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160

    Yoyo anamaanisha kwamba unga wa bibi harusi umeshaumuka.......:mimba:
     
  6. L

    Leornado JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ina maana sio harusi ni ndoa, sasa mbwe mbwe za nini? wangeendelea na maisha yao.
     
  7. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    waacheni watu wafanye mambo yao wanavyotaka wao na sio mnavyotaka ninyi, Mungu angetaka mfanye mapenzi yake kwa nguvu angewalazimisha ila amewaacha muamue wenyewe mnavyota ila hakuna neno ambalo mtaacha kulitolea hesabu yake!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,385
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    mie pia naona kitumbo tu cha kawaida kwa harusi za siku hizi..
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wanaita kujaribisha kama kitu kinakamata, si unajua siku hizi kushusha Injini imekuwa mtindo,,, kwa hiyo huwezi jua kama injini bado inafanya kazi au la mpaka uitest....
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Mungu hapendi watu waoane wakiwa katika hali hii......mwanaume na mwanamke wameshajuana kimwili na kutunga mimba
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Inaitwa kutesti zali kama kitu kinaita,lol:)))
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    katumbo ndindindi, katumbo ndi ndi ndii
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ....Hey, am soo tempted to finding you!! :tonguez:
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wee hizo ni imani za dini yako tu hiyo ya kuletwa... hii sherehe imefanyika Bongo chini ya tamaduni zetu na si tamaduni za warumi, wagiriki, waebrania, sijui wayahudi wa miaka hiyoooo 2000 na ushee iliyopita!! Waache mabinti wa watu waishi maisha yao (huko mikomikoB' sijui..) bana!
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Halafu nyingi zinafungwa kwa vigezo kwamba tumbo limekuwa ndindi ndi haiwezekani kuliacha likue bila mwenyewe
     
Loading...