Damu yamwagika kawe na polisi consistance | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu yamwagika kawe na polisi consistance

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bulunga, Oct 27, 2010.

  1. b

    bulunga JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    HABARI ZA MAGAZETI ZINASEMA Mtu Mmoja kwa jina La Mushi alifanya funjo katika kampeni za uchaguzi jimbo la Kawe kwenye mkutano wa CCM, (obvious hakuwa mwana CCM) mtu huyo ali pigwa na wafuasi wa CCM na kuwekwa ndani na polisi, huko Mauti yalimkuta akiwa sero, AJABU ni kuwa hadi leo hakuna mtu aliekamatwa,kumbuka Maswa hadi leo kuna watu zaidi 10 wanatuhumiwa kwa mauaji ya dereva wa CCM, Hata Shibuda ambaye hakuwepo kwenye vurugu hizo alishikiliwa na polisi kwa muda mrefu, inakuwaje Leo mgombea wa CCM asiwekwe ndani akisubiri uchunguzi wa polisi ikizingatiwa kuwa yeye alikuwa akihutubia hapo. POlisi wanasema Mushi aliwapiga watuhumiwa wengiwe huko sero na alijibamiza kichwa kwenye ukuta, hatujamsikia Manumba wala Kova kwenda au kuzungumzia hili, UTENDAJI WA POLISI MBONA HAUKO CONSTISTANCE
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kARIBU JAMII FORUMS Home of great Thinkers,

    Au umebadilisha jina?
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndo Tanzania ndiyo maana tunahitaji mabadiliko
     
  4. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hutakaa uone Manumba huko mzee tena afadhali yametokea matokeo yanayofanana ya vyama viwili tofauti. Hutaona tume wala nini kwani hii serikali ina double standard kwa ufupi tu. uonevu ni mkubwa sana nchi hii
     
  5. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 504
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Let the game begins
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo kwenye red sijaelewa. Ila unachosema ni kweli kabisa, huyu kwa kuwa amekufa kwenye mkutano wa CCM ametajwa kuwa alienda kufanya fujo wakati yule wa Maswa naye alienda kupiga muziki kwenye mkutano wa chama pinzani (kuwachokoza) na wala nabii Makamba hajapeleka upuuzi wake pale.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,142
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    taarifa zingine bana
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Yeah::: Marehemu yupo hospitali ya Mwananyamala na asubuhi yote ya leo Maafisa wa polisi kutoka Tegeta/Kawe Police Stations (OCID/OCD/e.t.c) walikuwa nje ya ofisi!
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    alimaanisha consistent.
     
  10. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ungetumia hata kiswahili chake hapo kwenye red! lakini ujumbe umefika na ninaamini polisi katika siku hizi zilizobaki watakuwa fair kwa raia wote maana wao ni walinzi wa usalama wa raia na si walinzi wa chama chochote cha siasa!
     
  11. b

    bulunga JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni CONSISTENCE, kiswahili chake unaweza kutapika:bowl:
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    huu ndio utoto wa jf punguzeni uchildish
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapokosoa fikiria sana kwanza: consistency

    Tanzania ni nchi ambapo sheria inatumika dhidi ya maskini na watu walioko nje ya system
     
Loading...