Damu ya mtu haiendi bure lazima itakutafuta tu

Damu ya mtu haiendi bure lazima itakutafuta tu

Hi kanuni I hope sio universal, doesn't apply everywhere in the world. Waarabu wametesa Watanganyika wenzetu na waliochukuliwa kwenda utumwani kule kwao waliwa castrate ili wasizae but look at them now, ni matajiri; Wazungu same thing, wamefanya kila aina ya uasi na uuaji Africa but ndio wanao lead this world, kule Argentina, no black people there like Brazil, Mexico, Jamaica and other countries in South America, je damu za our fellow blacks zinawanukia? This only apply to the poor countries, hata hi ya Israel I don't think kama kifo hiki kinatokana na hu msemo, ni huruma zake tu.
Basi bana ukitumia dawa za miti shamba yetu unaambiwa wewe mshirikina.
Ajabu inaletwa za mitishamba ile ile unaambiwa imetoka china sijui ufilipino hizo ndo sio ushirikina.
Unawa mpaka unasema yaani hawa jamaa wanavosema waafrika ni nyani ni sahihi kabisa.
 
Kuna mambo ukiyatizama unasema hapa tumepigwa.
Hebu cheki kuna amri kumi za taurati mojawapo inasema USIUE
Ajabu wao kila siku ndo wanatengeneza makombora lengo kuua watu 🤣🤣
Wameandika usioe ila ukiwa mwenye kutaka kujizuia na tamaa basi uoe mke mmoja tu ila wao huko wanachofanya aise ni zaidi ya kuwa na wake zaidi ya sita. Wakawake wanaona wanaume hali kadhalika. Hawajali
 
So mbona USA wameua watu kibao na Bado maraisi wao wanapeta tu ,

Mfano Obama kamuua gadafi , Bush kamuua Saddam Hussein , Trump alimuua general qassem wa Iran achilia mbali watu walio waua ktk vita ya Vietnam and the likes na Bado maraisi wa USA tumewaona wanapeta tu .

Mimi nadhani huo msemo Huwa una fanya kazi Kwa watu ambao ni masikini na wale ambao wasio na power
Hata kwa huyu hajafa Netanyahu.
 
Miak 24 alikua bado kijana mdogo kuhimili mbilinge za vitani
 
Daniel Edri 24 ambae alikuwa ni mwanajeshi wa Israel amejiua kwa kujichoma moto akiwa ndani ya gari lake kutokana na kusumbuliwa na msongo wa mawazo baada ya kurejea nchini Israel akitokea vitani Gaza

Mama yake na Daniel amesema mwanae amekuwa akisumbuliwa sana na matukio aliyoyaona akiwa vitani, na kamwambia mama yake kuwa anasikia harufu kali za maiti na ameichoka hali hio

Daniel pia alipigana nchini LebanonView attachment 3396555
“Ninapata harufu ya maiti nyingi mno, siwezi kuvumilia tena.”
Ameeleza vizuri tu; damu za Mafilisti zinanuka. Hiyo ndio sababu.
 
Daniel Edri 24 ambae alikuwa ni mwanajeshi wa Israel amejiua kwa kujichoma moto akiwa ndani ya gari lake kutokana na kusumbuliwa na msongo wa mawazo baada ya kurejea nchini Israel akitokea vitani Gaza

Mama yake na Daniel amesema mwanae amekuwa akisumbuliwa sana na matukio aliyoyaona akiwa vitani, na kamwambia mama yake kuwa anasikia harufu kali za maiti na ameichoka hali hio

Daniel pia alipigana nchini LebanonView attachment 3396555
Tanzania Kuna mumiani inanyonya damu za watu, inateka watu na kuwapoteza. Mumiani jike ni hatari sana kuliko yule mumiani mwendazake
 
Mafwele nae atakuja kuteseka hivyohivyo ila yeye atajimwaga ubongo na risasi
 
''Damu ya mtu haiendi bure"
Kwa walichowafanyia wakoloni kwa mababu zetu mpaka muda huu mataifa yao yangekuwa yashalaanika.
Lakini ndo kwanza wanadevelop.
Hapa bongo watu wengi tunwanajiua kwa msongo wa mawazo wakat hawajaua hata kuku
 
Back
Top Bottom