Daladala

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
853
Points
500

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
853 500
Huwa natumia usafiri wa daladala, kuna mambo ambayo huwa yananiletea maswali kama:
1. kwa nini wanaotaka kumkoromea konda au hata abiria wengine huwa wannasema......unajua unaongea na nani?.......usinione nimepanda daladaladala ukadhani sina gari!! wengine hufikia hatua ya kujiita usalama wa taifa n.k

2. kwa nini mtu anapofika kwenye kituo anachotaka kushuka anamuita konda kumuomba amshushe na siyo dereva.......hata kama abiria anayetaka kushuka amekaa siti ya mbele?

3. msamaha wa nauli kwa polisi na wanajeshi, kutotolewa kwa msamaha huo kwa wanafunzi


mambo mengine yanachekesha mf.
.jana abiria moja kashuka kagoma kutoa nauli, konda akawa anamdai hela kwa ustaarabu....abiria waliokuwa ndani ya daladala wakamfokea sana konda kwamba kwanini hakumpatia kichapo cha nguvu huyo jamaa

.juzi konda kauliza mara nyinginyingi "kanisa, kanisa nani anashuka,kanisani", abiria mmoja akajibu kwa ghadhabu "acha kutupigia kelele , kanisani kanisani ebo!

.siku nyingine dereva alikuwa akiendesha gari kwa mwendo wa taratibu.....kias kwamba ilituchukuwa two hours kutoka Ubungo kufika tazara....abiria walimponda sana dereva.....eti.....hajui kutafuta hela, hatapata maendeleo, hachangamshi mguu wengine wakamuita zoba nk
"

hivi na ninyi wanaJF huwa mnakutana na haya mambo??
 

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,510
Points
2,000

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,510 2,000
Ukimpa konda 10,000/-, usipolazimisha atakaa kimya ili usahau. Vile vile mtu akipanda hatoi nauli mpaka alazimishwe, asipodaiwa kabisa anashuka kimyakimya bila kutoa.
 

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
853
Points
500

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
853 500
Ukimpa konda 10,000/-, usipolazimisha atakaa kimya ili usahau. Vile vile mtu akipanda hatoi nauli mpaka alazimishwe, asipodaiwa kabisa anashuka kimyakimya bila kutoa.

yeah.......wanapenda kweli kubaki na chenji za watu! ila abiria wengine nao wakidaiwa nauli wanasema subiri bila kuwa na sababu ya msingi
 

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,651
Points
1,250

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,651 1,250
Hahahahaha....watu wengine maisha hayawaendei vizuri muda wote ni jazba tuu...
Huwa natumia usafiri wa daladala, kuna mambo ambayo huwa yananiletea maswali kama:
1. kwa nini wanaotaka kumkoromea konda au hata abiria wengine huwa wannasema......unajua unaongea na nani?.......usinione nimepanda daladaladala ukadhani sina gari!! wengine hufikia hatua ya kujiita usalama wa taifa n.k

2. kwa nini mtu anapofika kwenye kituo anachotaka kushuka anamuita konda kumuomba amshushe na siyo dereva.......hata kama abiria anayetaka kushuka amekaa siti ya mbele?

3. msamaha wa nauli kwa polisi na wanajeshi, kutotolewa kwa msamaha huo kwa wanafunzi


mambo mengine yanachekesha mf.
.jana abiria moja kashuka kagoma kutoa nauli, konda akawa anamdai hela kwa ustaarabu....abiria waliokuwa ndani ya daladala wakamfokea sana konda kwamba kwanini hakumpatia kichapo cha nguvu huyo jamaa

.juzi konda kauliza mara nyinginyingi "kanisa, kanisa nani anashuka,kanisani", abiria mmoja akajibu kwa ghadhabu "acha kutupigia kelele , kanisani kanisani ebo!

.siku nyingine dereva alikuwa akiendesha gari kwa mwendo wa taratibu.....kias kwamba ilituchukuwa two hours kutoka Ubungo kufika tazara....abiria walimponda sana dereva.....eti.....hajui kutafuta hela, hatapata maendeleo, hachangamshi mguu wengine wakamuita zoba nk
"

hivi na ninyi wanaJF huwa mnakutana na haya mambo??
 

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,118
Points
1,250

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,118 1,250
Ha ha ha hiyo ya kubaki na chenji iliwahi nikumba nilimpa konda 10,000 akajikausha mie nikashuka kinondoni muslim wewe ile tu nataka kuingia kona nakumbuka nikarudi nikaisubiri itoke Mwananyamala ikarudi nikaikumbuka sababu nilikuwa na ticket imeandikwa 9850 aliporudi nikamwambia wewe nilikwambia nipe chenji yangu mara mbili ili nisisahau hana la kusema akanirudishia 10,000 maana alikuwa hajapata chenji.

Ila daladala raha bana kuna vituko vya kila aina
 

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
853
Points
500

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
853 500
Kuna watu hao, maalum kuanzisha mijadala safarin. kila stor anaijua vizur na kuchangia! Hanyamaz hata ukijikausha vip?!usiombe ukae nae seat moja atakuzibua sikio, na kuhangaika hangaika km kakalia mbigili.
tehtehet...............usipime ikiwa safari ya mbali na gari limejaa lol
 

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
853
Points
500

Mwiyuzi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
853 500
Ha ha ha hiyo ya kubaki na chenji iliwahi nikumba nilimpa konda 10,000 akajikausha mie nikashuka kinondoni muslim wewe ile tu nataka kuingia kona nakumbuka nikarudi nikaisubiri itoke Mwananyamala ikarudi nikaikumbuka sababu nilikuwa na ticket imeandikwa 9850 aliporudi nikamwambia wewe nilikwambia nipe chenji yangu mara mbili ili nisisahau hana la kusema akanirudishia 10,000 maana alikuwa hajapata chenji.

Ila daladala raha bana kuna vituko vya kila aina
tehtehte.............bahati uliitunza tiketi, ila pia huyo konda alikuwa mwaminifu laa..angeweza kukuruka futi mia
 

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
41,030
Points
2,000

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
41,030 2,000
Kuna watu hao, maalum kuanzisha mijadala safarin. kila stor anaijua vizur na kuchangia! Hanyamaz hata ukijikausha vip?!usiombe ukae nae seat moja atakuzibua sikio, na kuhangaika hangaika km kakalia mbigili.
ahahahahaaah!! Mtu wa hivyo usikae nae jirani safari za kwenda mkoa...
 

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
38,238
Points
2,000

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
38,238 2,000
Kuna watu hao, maalum kuanzisha mijadala safarin. kila stor anaijua vizur na kuchangia! Hanyamaz hata ukijikausha vip?!usiombe ukae nae seat moja atakuzibua sikio, na kuhangaika hangaika km kakalia mbigili.
nimecheka mpaka basi...
sasa watu hao,wapo pia maofisini...
unakuta haupo kwenye mood ya story,mtu huyo....hanyamazi...
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,375
Points
2,000

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,375 2,000
Kuna watu hao, maalum kuanzisha mijadala safarin. kila stor anaijua vizur na kuchangia! Hanyamaz hata ukijikausha vip?!usiombe ukae nae seat moja atakuzibua sikio, na kuhangaika hangaika km kakalia mbigili.
<br />
<br />
WE JANA YALINKUTA HAYO AF MATE YANARUKA KILA MAHALI,NLIKUWA NIMESHAKERANA NA BOSS WANGU OFS AF NKAKUMBANA NA MTHUYO DALADALANI KHAAAAA
 

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Points
225

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 225
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
WE JANA YALINKUTA HAYO AF MATE YANARUKA KILA MAHALI,NLIKUWA NIMESHAKERANA NA BOSS WANGU OFS AF NKAKUMBANA NA MTHUYO DALADALANI KHAAAAA
<br />
<br />
ha ha! Km vile nakuona ulivyokuwa unamkenulie tabasam la uongo, ye ndo bichwa hilo, mara jairo hivi mara masabur namjua, ooh! Shimbo !
 

Forum statistics

Threads 1,355,557
Members 518,682
Posts 33,112,154
Top