Daktari wa uzazi kamchezea mke wangu!

Daktari wa uzazi kamchezea mke wangu!

Thats why they are called doctors,waache wafanye kazi yao,huenda kutomasa ni sehemu ya udaktari!!
 
Usitishie shaka mkuu hiyo ni kawaida kama hakuna jambo baya lilifanyika. KAMA Mkeo anamatizo ya uzazi unategemea atatibiwaje?
Wana jamvi kuna hili jambo limenifika, nikaona bora nililete hapa nipate busara zenu.Juzi nilimpeleka mke wangu hospital, wakati yuko ndani na daktari(male) alikaa muda mrefu sana. Sasa wakati tuko njiani nikamuuliza kwa nini kachelewa sana, akanijibu kuwa daktari ana tabia mbaya, nikamuuliza kafanya nini? Akaniambia ni kawaida daktari wa uzazi kumshika mgonjwa viungo vya uzazi kwa ajili ya checking. Lakini jinsi huyu daktari alivyokuwa anamshika alikuwa ana lake jambo. Kwa sababu alimshika matiti kwa namna ya kumtomasa tomasa, akawa anamuingiza vidole ukeni,baada ya muda anarudia rudia kisha anajifanya kama anaandika details.Sasa wana JF nilikuwa nauliza hivi ni kawaida kwa daktari wa uzazi kufanya hivi vitendo?? Naombeni mnipe jibu na ushauri kabla sijaenda kumchukulia RB na hatua zaidi
 
Vidole naweza kumuelewa labda alikua anaangalia njia ipo salama..ila kurudia rudia inamaana alikua anahakikisha ama kanogewa ?....hili la kutomasa matiti nasikia hasira zinanipanda ingawa mke si wangu.
 
Broo, leave it as it is, haitasaidia, ukienda kwa walimu, madaktari, polisi, mahakimu wooooote wana namna ya kulindana, kwani wakikuambia alikua akifanyiwa deep diagnosis na wakakuwekea na misamiati mingine utaelewa? Sheria inaruhusu uingie na Mkeo, inaonyesha kaka hujui sheria, next time ukifika ingia naye....Abiria chunga mzigo wako
 
Broo, leave it as it is, haitasaidia, ukienda kwa walimu, madaktari, polisi, mahakimu wooooote wana namna ya kulindana, kwani wakikuambia alikua akifanyiwa deep diagnosis na wakakuwekea na misamiati mingine utaelewa? Sheria inaruhusu uingie na Mkeo, inaonyesha kaka hujui sheria, next time ukifika ingia naye....Abiria chunga mzigo wako

Tena kuonyesha kuwa ulinzi mkali uje nikupe AK 47 siku ya kwenda kliniki...uone kama ataleta ufedhuli wake.
 
Hakuna haja ya kwenda kuchukua RB Dr yupo kazini!! siku nyingine mkeo akiwa anaingia kwa dr. na wewe uingie kama unawasiwasi ukiona dr anazidisha mpinge ngumi palepale!! dr chezea mke wa mtuuuu....................
 
DUH!! thats why naenda hospitali na mke wangu,hamna longolongo,kwani siku hizi ma Dokta hawana ethics kabisa, for the same reason mke wangu huwa ananisimamia nikienda kunyoa soloons,Hataki kabisa habari ya scrubss sijui nini etc pole kaka,ila usiseme kitu,on next visit wewe ingia na mkeo,ila soma ktk google tatizo lake na diagnosis ili ukienda unamchapa maswali dokta, harudii tena na upuuzi wake
 
Kaka jamaa kashakuwahi na huyo mkeo hawezi kumsahau,pole sana maana utamu ndio hivyo tena kashamega tunda ila mkeo kakuficha tuu
 
Mkeo hajafanyiwa hicho kitu usitake kudanganya!!!!!!!!!!!!!!!!!! ingekuwa kweli na wewe umekasirika wala usingeandika hapa, wangeandika wengine kwa niaba yako wakati wewe aidha huko segerea umeshamtoa mtu meno ya sebuleni, acheni un-realistic stories! mke unamjua weye????

Pili kama kweli, huyo mke hakutakiwa kukueleza kisaikolojia ni kuwa KAPUNGUZA UKALI WA TUKIO LENYEWE, ameshatembelewa na daktari.period!!!!!!!
 
inategemea wife alikwenda na tatizo gani; kama dr ali-kuwa na interests nyingine kichwani that's unethical and inappropriate kam-report; also it maybe difficult to tell kama wife naye alikuwa na interests nyingine, so labda umpeleke hospitali nyingine kama tatizo lake halijatatuliwa
 
..watu wako soo biased...
..yaani humu huyo mama yuko guilty tayari!,duh na wkt inawezekana kabisaa kuwa huyo doctor...ndio mchezo wake kuwatendea vitendo viovu wamama..
..na inawezekana pia wkt huyo doctor anafanya hivyo huyo mama alikuwa ktk state ya kutoamini/kushangaa asiweze fanya lolote la kumzuia...
..nenda kamreport kwa mkuu wake wa kazi,inawezekana keshapata malalamiko tayari kuhusu huyo doctor...hivyo kuanza kumshughulikia/kumrekebisha...
 
mmesahau huyu jamaa ni punga?kampelekea mke kidume lazima afanye mambo,labda mgonjwa mwenyewe alikua na ukwasi kajiachia maana jamaa yake hali mzigo inavyopaswa.
 
Mkeo hajafanyiwa hicho kitu usitake kudanganya!!!!!!!!!!!!!!!!!! ingekuwa kweli na wewe umekasirika wala usingeandika hapa, wangeandika wengine kwa niaba yako wakati wewe aidha huko segerea umeshamtoa mtu meno ya sebuleni, acheni un-realistic stories! mke unamjua weye????

Pili kama kweli, huyo mke hakutakiwa kukueleza kisaikolojia ni kuwa KAPUNGUZA UKALI WA TUKIO LENYEWE, ameshatembelewa na daktari.period!!!!!!!

Mkuu huyu jamaa ni mtaalamu wa fiction (mjuzi wa kutungu habari za kusadikika)
 
Huko chini doctor alikua anaangalia uvimbe na maziwa alikua anachunguza dalili za saratani,mengine no comment kama mume mwenyewe anaitwa boflo.
 
Huko chini doctor alikua anaangalia uvimbe na maziwa alikua anachunguza dalili za saratani,mengine no comment kama mume mwenyewe anaitwa boflo.
Hapo kamegwa sema tu mkeo hakutaka tu kusema direct ila ndo marupurupu ya fani yao.
 
Dah! kazi ipo hawa madokta sasa wanataka kupitiliza infact huyu dokta alizima atakuja kuomba mchezo some days to come ......
 
Back
Top Bottom