Uchaguzi 2020 Dakika 45 ITV tunaamini baada ya kumhoji Kitila Mkumbo anayefuatia ni Boniface Jacob

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
78,258
2,000
FB_IMG_1602086054801.jpg


Kama mlivyofanya kwa Wagombea wa Urais kwa kuwahoji wote basi bila shaka ndivyo mtakavyofanya kwa wagombea Ubunge wa Jimbo la Ubungo hasa baada ya kuanza kumhoji Mgombea ubunge wa CCM, Kitila Mkumbo wiki hii ambaye si kiongozi wa CCM.

Tunaamini atakayefuatia wiki ijayo ni Boniface Jacob wa CHADEMA.
 

Lihove2

JF-Expert Member
Mar 23, 2018
1,253
2,000
Inawezekana Kitila alinunua airtime,kama si hivyo basi Bonifasi yuko kwenye list anasubiri naye kupewa hiz dk45.Kama Kitila alinunua Airtime basi naye Bon itabidi afanye hivyo hivyo
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
5,517
2,000
Hii mihemko huwa ndio siipendagi, Lissu alihojiwa kwenye hicho kipindi cha dk.45 lakini sidhani kama kuna mtu alitaka pia Magufuli ahojiwe.

Sidhani kama wana Ubungo watampigia kura kitila mkumbo kisa tu kahojiwa na kipindi cha ITV
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
6,724
2,000
Miradi ya Rais wa Awamu ya Nne Dr Jakaya Mrisho kikwete si ya Magufuli ambayo hata mmoja hujakamilika.
Mwaka wa 5 huu

HBD KIKWETE.
Asingeismimamie Magufuli ingekuepo? Ole wao wanafki na wachonganishi maana hamtairithi nchi
Mutuwache na marais wetu
 

Lengutiye

Member
Aug 6, 2018
13
45
Inawezekana Kitila alinunua airtime,kama si hivyo basi Bonifasi yuko kwenye list anasubiri naye kupewa hiz dk45.Kama Kitila alinunua Airtime basi naye Bon itabidi afanye hivyo hivyo
Alinunua kipindi kwa mujibu wa wahusika wa itv wanasema hivyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom