Kweli tunatofautiana. Hapo mbona sioni kitu?
![]()
Mwakilishi wa Rwanda Katika Shindano la Miss East Africa 2012
Kifuani mbona flat sana...au ni picha ilivyopigwa tu? She is,otherwise, really cute!
Kuna mkuu hapa juu anasema "kandambili"! Anyway....watoto wa pande hizo wengi ni warembo na 'watamu' pia!Mkuu, kinda hilo, mtindi autoe wapi?
Mahaba yangu ni kwa matingatinga kama hawa....
![]()
Mamis sina muda nao
hili kunako 6x6 linasoma gazeti sana kama wale wenzetu wa kaskazini....hakuna mishe mishe