Daah! Kigali Kwa Baba Kagame - We Acha Tu!

Daah! Kigali Kwa Baba Kagame - We Acha Tu!

Kuna mkuu hapa juu anasema "kandambili"! Anyway....watoto wa pande hizo wengi ni warembo na 'watamu' pia!

Rogers! Affirmative!

hakuna kandambili hapo. Ni Kitu Brand New!
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Whoouwiiii!!!

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1352810241147.jpg
    uploadfromtaptalk1352810241147.jpg
    28.3 KB · Views: 343
Hizo chuchu zipo wapi hapo? Naona kandambili zimelalia mwili tu hapo.

Mkuu, anaglia wozeefu wasije kukucheka. Ngoja nikujibu kwa picha: Angalia kitu BEE STINGS
breasts.jpg



scan0001.jpg
 
Mkuu, anaglia wozeefu wasije kukucheka. Ngoja nikujibu kwa picha: Angalia kitu BEE STINGS
breasts.jpg



scan0001.jpg
Mkuu kama suala ni Bee Sting basi watoto wadogo wote wanaqualify, huyo demu anakasoro za kihomoni kwanini ukuaji wake usiwe EVEN kama walivyo wenzake? Ulemavu sio mpaka utembee na magongo upo wa aina nyingi. Jibu ni kwamba hana mvuto kwa eneo hilo, soma vizuri hatua za ukuaji wa mtoto wa kike "at Puberty".
 
Mkuu kama suala ni Bee Sting basi watoto wadogo wote wanaqualify, huyo demu anakasoro za kihomoni kwanini ukuaji wake usiwe EVEN kama walivyo wenzake? Ulemavu sio mpaka utembee na magongo upo wa aina nyingi. Jibu ni kwamba hana mvuto kwa eneo hilo, soma vizuri hatua za ukuaji wa mtoto wa kike "at Puberty".

Mkuu bado somo gumu hata kwa picha.

Breast Types they are regardless of hormone issues.
 
Kizuri hakikosi kasoro....kifua kitupu silali hapo...nitaumizwa na mbavu.... na akipata mtoto atanyonyeshea nini..
 
Mtoto mtamu sana huyu. Laiiniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kama hariri! Hadi machale usawa wa down yamenicheza kudadadeki!
Wakubwa mnafaidi sana, ngoja nami nikikua!
 
Back
Top Bottom