Daaa naamini mapenzi ni sumu inayouwa ipendavyo.....


mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
511
Likes
83
Points
45
Age
34
mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
511 83 45
Habari waungwana...

Jamani mapenzi ni sumu katili sana inauwa ipendavyo kwa haraka au taratibu.

Hakuna maisha yanayokamilika kwa mtu hadi awe na upendo na upendo ule wa zamani hakuna kila unaemuona anatoka chozi basi sababu yake ni mapenzi

Wadau tuangalienyi nyimbo hizi hapa utakubaliana na mimi na utafarijika

Pia toa mawazo yako mi zimenifariji sana hizi nyimbo

http://m.youtube.com/#/watch?v=zNpeK7sDLzE&desktop_uri=/watch?v=zNpeK7sDLzE


http://m.youtube.com/#/watch?v=Y8HOfcYWZoo&desktop_uri=/watch?v=Y8HOfcYWZoo
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Kweli mkuu mapenzi yana nguvu kiasi kwamba mtu yuko radhi kuacha kuwasikiliza wazazi sababu ya mpenzi. Mtu yuko tayari kuvunja miiko ya nyumbani kwao yote kisa kupenda. Na ni kweli mapenzi ni sumu inayoua taratibu/haraka bila kujijua . Wengi wamepoteza maisha kwa sababu ya mapenzi. Wengine wameua wenzao kisa wanagombea mpenzi. Kuna muimbaji mmoja aliwahi kuimba wimbo anauliza iko wapi jela ya mapenzi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822