Daaa! Huyu demu jamani

Daaa! Huyu demu jamani

Aisee habari yake si mchezo mimi nimeshaanza kuirudisha joto lake si mchezo makato yake hadi roho inauma nataka ninichange nikalipunguze mwenyewe..
Safi sana mkuu ndio uzalendo huo
 
Daaah ila national cake ambayo nimeifaidi vizuri ni boom aiseeeh. 100% sio mchezo. Sijui lini nitaanza kulipa pesa ya walipa kodi.
hahaha...yaani ww ndo kama mm yaani nimeitandika kweli kweli isee kurudisha ni majaliwa hiyo mzee baba....kwanza hiyo pesa ilitakiwa watu wapewe kama kiinua mgongo wa kuteseka kutoka vidudu mpaka form six maana msoto wake ni balaa isee.....mm mpaka waje wanipatie kazi ndo wataanza kukata pesa yao wasiponipatia kazi basi ndo bye bye! hiyo
 
Hongera kwa kupata jirani mwema. Kwa Nia uliyonayo fanya yafuatayo.

1. Jifanye kwamba umeelewa kuwa ana mtu wake na usikumbushie tena nia yako ya kumtaka.

2. Endelea kutoka naye out kama rafiki.

3. Kuwa mwanaume mwema kwake.

4. Mpatie zawadi nzuri za gharama ya kati kama "pafyumu", nguo kama blauzi na chupi nzuri nzuri, viatu na pochi.

5. Ishi kana kwamba kuna mwanamke alikutenda. Hii itamfanya akuonee huruma. Hii ni kutafuta sympathy.

6. Mheshimu.

Ukifanya zoezi hili kwa wiki 6; utakuja kuniambia.
 
nakupenda xxx najua ni vigumu kunielewa na sitaki kuamini kama una mtu au la but moyo wangu unateseka kwa ajili yako.....natamani hata nifungue moyo wangu nikuoneshe ni jinsi gani nina hisia na ww naomba nafasi katika moyo wako natumaini nitakupenda na kukujali zaidi na kukufanya mwenye furaha......
Na naomba unisameehhe sana kama nitakuwa nakupa mawazo naweza nisiwe handsome machoni Pako lakini ni handsome wa moyoni, lakini katika mapenzi upendo na kuheshimu hisia za mtu ni zakuzingatia sana!!
nisikuchoshe sana natumaini utanifikiria na I hope u will understand my fellings kwako!!

love u so much!! [emoji8][emoji8]

bado tunaendelea kubembeleza!!!
 
ni mwanafunzi diploma mwaka wa pili chuo X ndo wamerud kutoka likizo so muda mwingi anakuwa magetoni so mzee baba napeleka mboga nayojisikia kula then anakorofisha

yan mwanafunz wa diploma anakusumbua akili kweli ? daaah aisee nyie jamaa bwana mnatulet down, TULIA JITAFAKARI...huyo kama anakubali out na bia zako ni kwamba anakuelewa partially sasa iliyobaki ni wewe kuyajenga tu...tumia akili ya kuzaliwa nyie madogo bwana ndio mana tukikamata vitoto vyenu tunavila kisawasawa
 
Mim nikimpata kama huyo wala sitongozi kwa sauti, bali ataanza kupika, itafuata kufua shati, mara suruali, mara mashuka, mara taulo mara atanitengea maji ya kuoga baada ya hapo atajiongeza mwenyewe na akishindwa kujiongeza unaleta demu mwingine wa kupiga naye story tuu chumbani kwako then uone kama hajapagawa.
 
hahahah
Mim nikimpata kama huyo wala sitongozi kwa sauti, bali ataanza kupika, itafuata kufua shati, mara suruali, mara mashuka, mara taulo mara atanitengea maji ya kuoga baada ya hapo atajiongeza mwenyewe na akishindwa kujiongeza unaleta demu mwingine wa kupiga naye story tuu chumbani kwako then uone kama hajapagawa.
 
haya jamani mrejesho...hati maye mtoto kaingia nyavuni leo....process nilizozipitia mpaka kumpata...
kwanza mtoto aliniomba buku tano siku moja nikamtumia, chatting zikaendelea bembeleza sana tu huku ananikatalia but sikukata tamaa kumpigia nikiwa nampigia kwa siku Mara tatu hadi nne ....juzi hapa nikamuuliza unapenda nn akaniambia ice cream, chocolate so nikamuuliza tena unahamu nazo sana eeehh akaniambia yah!! nikamtumia 15000 Tsh kwa suprise akashukuru kweli, jioni akaenda kununua ice cream na picha akanionesha uthibitisho nitawatumia...basi na hivi alikuwa amesafiri Leo akaniomba nimpeleke swimming pool nikirudi, mwanaume nikamjibu ww tu ukija mm nipo tayar...baadaye nikamuingizia tena maneno mawili yaani NAKUPENDA SANA...akajibu NAKUPENDA PIA kuwa na amani nimekukubalia ombi lako...woyooooo moyo sasa umerilax isee...nawashukuru sana wazee kwa mbinu mlizokuwa mnazitoa hakika Jf naipenda na sitoacha ....hapa penyewe nilipigwa ban baada ya kurusha link ya menina last month so natumia new ID kwa muda soon ban yangu inafika kikomo!!
 
ice cream yenyewe hii hapa
IMG-20191103-WA0002.jpeg
 
Jaribu mbinu hizi
1. Muulize simu yake inaleta jina gani ikipokea pesa
2. Mwambie akupe akaunti namba yake na jina pia.

Kamanda acha kuwa mbwiga kanuni ni hii Kata pochi kata pochi kata pochi wee kata tu.
Maana inaonesha mdomo wako una ujauzito
 
Jaribu mbinu hizi
1. Muulize simu yake inaleta jina gani ikipokea pesa
2. Mwambie akupe akaunti namba yake na jina pia.

Kamanda acha kuwa mbwiga kanuni ni hii Kata pochi kata pochi kata pochi wee kata tu.
Maana inaonesha mdomo wako una ujauzito
mzee tayar tumeshaopoa
 
Tembelea Uzi wa kugonga mademu kimasihara, utapata mbinu

Mimi demu akishakuwa tayari kufanya jambo ambalo anafahamu bwana wake akijua atakasirika, najua ameshakuwa wangu

Ikisubiri jibu la ndio utaendelea kuwa mpenzi mtazamaji
Daaah!! week mbili kama zilizopita kuna demu moja hivi alihamia mahali nilipopanga, kwa kweli demu ni mzuri yaani nimetokea kumuelewa vibaya mno.

Huyu manzi huwa ananisaidia sana kwenye issue za msosi maana naweza nikanunua mboga then yeye anafanya makeke huko baadaye mzee mzima napakuliwa nakaribishwa. Na ukiangalia mimi hapa nakaa peke yangu so sometimes kupika huwa nachoka sana so kuja kwake nimeona kama ni mkombozi kwa kweli.

Tatizo ni kuwa demu nimetokea kumuelewa lakini sasa ananiambia ana mtu wake na anampenda sana lakini nikajaribu kumuambia tutoke out za usiku wala hakatai na hapa ametoka amesafiri na nimemwambia akirudi nitamtoa out twende tukale dinner na kusikiliza music katika moja ya pub nzuri sana hapa town.

Wale wataalam wa mbinu za kufanya huyu demu aje anielewe nifanyaje jamani roho yangu itatulia nikiona nalala naye kitanda kimoja kuhusu kama kweli ana mshikaji wake mimi I don't care kabisa maana haya maisha ni kama mbio za kupokezana vijiti.

Nawatakia siku njema
 
Back
Top Bottom