cwt


M

mwela

Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
47
Points
95
Age
37
M

mwela

Member
Joined Apr 26, 2011
47 95
Yuko wapi G.Mukoba iko wapi CWT inamaana wanasubiri siku za kufunga shule zikaribie watangaze mgomo? walimu wa kitanzania watazidi kukandamizwa n kunyonywa tusipoamua kwa dhati kudai haki yetu.Ni nini kimefanyika kwenye madai yetu hadi leo tuko kazini? inamaana madai yetu yalikuwa ni propaganda na kejeli za wanasiasa na viongozi tulizopata na zinazoenezwa hadi leo? Sina imani na CWT wala sina imani na Mukoba.Adui wa mwalimu ni walimu.sambaza kwa walimu wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,805
Top