CUF ya Lipumba kwisha habari yake

CUF ya Lipumba kwisha habari yake

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Posts
3,622
Reaction score
3,696
Mnaona DEMOKRASIA hiyoooo?
🤣
Msajili wa Vyama aliwambia wanachama wa CUF:LIPUMBA ndio Mwenyekiti wenu. Matokeo ndio hayo chini. DEMOKRASIA haina MASKHARA na ndio maana hawaitaki maana wanaiogopa kama UPUPU maana inawapa WANANCHI CONTROL na si watu WACHACHE!
 
Kifo cha mende. Ashauriwe kurudi kwenye taaluma na siyo siasa.
 
🙄🙄 ..Bila shaka haya ni Matokeo ya alicho kipanda (Karma)
 
Back
Top Bottom