KalamuTena
JF-Expert Member
- Jul 7, 2018
- 13,181
- 17,186
Unaniuliza kitu gani. Nimeuliza swali gani katika niliyoandika hapo?Kwanini alikimbia lile swali ?
Unaniuliza kitu gani. Nimeuliza swali gani katika niliyoandika hapo?Kwanini alikimbia lile swali ?
Kichwani hamna kituKwani Marekani ni nani na nini?, Kama mjanja si angashazuia korona kabisa.
Irrelevant statement.Kwani Marekani ni nani na nini?, Kama mjanja si angashazuia korona kabisa.
Wewe na nani?Tumewazoea hao.
WASITUTISHE.
Wenzako wana population ya 350m wewe Dar una 6m vifo zaidi ya 1000 piga asilimia.Nyie vigo 2000 nchi mzima estimate population ya 55m pigs asilimia kama wewe sio uko kwa shimo.Halafu yeye kasema the hospital is overwhelmedMnaangaika kuokoteza upuuzi, wakumbushe kuwa kwao jana ndo wamepata namba ndogo ya vifo, vipo 1000 tuu. Eti Dar ina kiwango kikubwa cha Corona, New York vipi?.. Saa nyingine mnawapa bichwa hawa American Embassy, haka kacorona kwao kamewatoa knock out.
Acheni kujipa moyo wa kinga.Corona inaua jikingeInashangaza sana na pia inasikitisha sana kuona binadamu mtanzania anawashambulia wamerekani kuwa wao wana vifo vingi walivyoripoti kwenye vyombo vyao vya habari. Kwa teknolojia yao wangeweza kuficha idadi na tusijue ila wanaitangazia dunia kinachowakuta. Kumbuka Corona ni jambo la kidunia, si la ki inchi. Haikuanzia TZ ila leo inatuvalisha barakoa.
Not trueHiyo alert hata nchi zingine ipo ukifuatilia.Hakuna mtu aliyekatazwa kujiweka lockdown,ni uamuzi wako tu
Upopo, hili jina linanikumbusha chanzo cha corona na ilipotoka. Hata hivyo sijaelewa ulichomaanisha.Acheni kujipa moyo wa kinga.Corona inaua jikinge
Mbona malaria iko tanzania na Marekani haipo kwani wanawachukuliaje ??? Logic yako ni ipi kwani ?Wape pole wamarekani wana vifo zaidi ya Elfu 80(80,000++) na cases zaidi ya milioni 1(1,000,000++), halafu wanakuja kuwapa warning raia wao wa Tanzania eti wakae ndani, na Nyumbu wanaona wamepewa point!?, Jifunzeni kujiamini, Marekani sio kila kitu kwenye Corona kachemka vibaya. Huwa najiuliza Corona ingekuwa East Africa peke yake ingekuwaje?, Si upinzani mngekimbilia Marekani kuwaambia serikali itawamaliza kwa Corona na kuandika barua kibao!?. Ila Mungu sio athumani.
Swali la kijinga.Hivi mtaacha lini kuuliza kabla ya kujibu.
Ila kwanini kakimbia swali la yule mama ?
Tuliwaambia Jiwe hafai, hamkuelewa. Sasa hata watu wa mbali wanaona tatizo, ninyi wenzetu bado hamuoni. Kweli love is blind
That's not love but stupidity of the highest order found only in Tanzania. Fools in high places have made our country and its people a laughing stock while stupidly themselves holing in places unknown thinking the disease will not find them. Wajifukize, wanywe kikombe cha Babu wa Loliondo au juju toka Madagascar, Tanzanians will be better off without the bustards on this earth. They deserve to be already 2 meters under the surface of the earth!Tuliwaambia Jiwe hafai, hamkuelewa. Sasa hata watu wa mbali wanaona tatizo, ninyi wenzetu bado hamuoni. Kweli love is blind
Mjinga huona kila anachoulizwa ni ujinga kwa sababu kichwa kimejaa ujinga na upuuzi.Swali la kijinga.
Hujaelewa swali langu kumbe.Unaniuliza kitu gani. Nimeuliza swali gani katika niliyoandika hapo?
Kwani kwao wanaficha kama nyie,si wanaweka data wazi kwa publicMnaangaika kuokoteza upuuzi, wakumbushe kuwa kwao jana ndo wamepata namba ndogo ya vifo, vipo 1000 tuu. Eti Dar ina kiwango kikubwa cha Corona, New York vipi?.. Saa nyingine mnawapa bichwa hawa American Embassy, haka kacorona kwao kamewatoa knock out.
Na wewe kajifungie!Wewe raia hata ukifa hauna faida katika nchi chapa kazi ingia barabarani, wenye kujua umuhimu was kuishi wako chato wamejifungia na familia zao...
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni mpumbavu.Mjinga huona kila anachoulizwa ni ujinga kwa sababu kichwa kimejaa ujinga na upuuzi.
kishikilio na punje za mahindi kimeanza kazi,taratibu dawa huwa inaingia hivyo,opolepole tulia kwanza.Wewe ni mpumbavu.