US wapo 331m, wakifa 10,000 ni sawa na 0.003%.
Hata hivyo kifo cha mtu mmoja ni pigo kubwa sana, ndio maana wanahangaika usiku na mchana kutafuta solution.
Kwenye nchi ya kusadikika zigo wameachiwa health workers
Sent using
Jamii Forums mobile app
[/QUOTE
Kama wapo 331 na vifo zaidi ya 80000 elfu, na sisi tupo watu 60000elfu vifo tufanye 256 ambavyo mnarukaruka na taarifa za uongo, sasa gawa hivyo vifo kwao na sisi kwa idadi uanyotaka wewe kisha useme nani amelinda watu wake kama sio sisi maana hatuna fedha kama wao, wao kifedha hatuwafikii na kila kitu wanacho, sasa nani hakulinda watu wake?