Correct timing to take water....very important


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
Correct timing to take water....very important

?ui=2&ik=d10620dd6a&view=att&th=126b21cdf37caeeb&attid=0.1&disp=emb&zw



Correct timing to take water will maximize its effectiveness to Human body.
Two (02) glasses of water - After waking up - Helps activate internal organs

One (01) glass of water - 30 minutes before meal - Help digestion
One (01) glass of water - Before taking a bath - Helps lower blood pressure
One (01) glass of water - Before sleep - To avoid stroke or heart attack
?ui=2&ik=d10620dd6a&view=att&th=126b21cdf37caeeb&attid=0.2&disp=emb&zw
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Correct timing to take water....very important

?ui=2&ik=d10620dd6a&view=att&th=126b21cdf37caeeb&attid=0.1&disp=emb&zw



Correct timing to take water will maximize its effectiveness to Human body.
Two (02) glasses of water - After waking up - Helps activate internal organs

One (01) glass of water - 30 minutes before meal - Help digestion
One (01) glass of water - Before taking a bath - Helps lower blood pressure
One (01) glass of water - Before sleep - To avoid stroke or heart attack
?ui=2&ik=d10620dd6a&view=att&th=126b21cdf37caeeb&attid=0.2&disp=emb&zw
.......Hii mzee ni compliable.......! nyingine huwa ni utata, ila hapo ''before taking a bath''?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
duh again water jamani mie na maji mwenzenu.....nahitaji msaada seriously. ni jana tu niliahidi kwenye thread iliyohusu maji huwezi amini toka asbh sijatia maji kinywani.....let me take one glass nw nw
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
duh again water jamani mie na maji mwenzenu.....nahitaji msaada seriously. ni jana tu niliahidi kwenye thread iliyohusu maji huwezi amini toka asbh sijatia maji kinywani.....let me take one glass nw nw

.....he!he!heheeee cousin umeshachemsha? ukiangalia timing hapo juu, ukipata hako kaglass now, umeshakosea timetable au unaingia kuoga now? au unapata dinner saa 6.15pm?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
.......Hii mzee ni compliable.......! nyingine huwa ni utata, ila hapo ''before taking a bath''?
kuna watu wanaanguka bafuni.. hii ni kutokana na kujimwagia maji ya baridi na husababisha mapigo ya mayo kushuka ghafla.
ukinywa maji kabla ya kwenda kuoga unakuwa umeyashusha taratibu tofauti na ile ya kujimwagia maji.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
.....he!he!heheeee cousin umeshachemsha? ukiangalia timing hapo juu, ukipata hako kaglass now, umeshakosea timetable au unaingia kuoga now? au unapata dinner saa 6.15pm?
mpwa unaonaje nikianza randomly tu???..........sasa wewe siku nzima mpaka 6:15 sijatia maji mdomoni si hatari hiyo
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
mpwa unaonaje nikianza randomly tu???..........sasa wewe siku nzima mpaka 6:15 sijatia maji mdomoni si hatari hiyo
.....he!he!he....bujibuji atakuwa hajakusaidia kiviiiile.....unatakiwa ufuate ratiba hiyo....siyo rondomly cousin!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
kuna watu wanaanguka bafuni.. hii ni kutokana na kujimwagia maji ya baridi na husababisha mapigo ya mayo kushuka ghafla.
ukinywa maji kabla ya kwenda kuoga unakuwa umeyashusha taratibu tofauti na ile ya kujimwagia maji.
Mimi ninapata mkojo kila niingiapo kwenye shower/bathtub.Hii ni tatizo au kwaida?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
.....he!he!he....bujibuji atakuwa hajakusaidia kiviiiile.....unatakiwa ufuate ratiba hiyo....siyo rondomly cousin!
nimeanza rasmi leo my dear cousin...this has to work no matter wat......lakini cousin kw asiku mtu unapaswa kunywa maji kiasi gani??
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
thanks mtoa mada hivi kukosa hamu ya kunywa maji ni ugonjwa ..
mie pia nina tatizo hilo mpaka DR huwa ananipa ushauri kila mala kunywa maji
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
hajakupa dawa?mm sinywi kabsa maji yani nikiwa na kiu nachanganya na juis ndo ninywe,so nimepewa dawa ya kuweka kwenye maji tam ivi ndo nakunywa kesho ntakuambia jina lake
thanks mtoa mada hivi kukosa hamu ya kunywa maji ni ugonjwa ..
mie pia nina tatizo hilo mpaka DR huwa ananipa ushauri kila mala kunywa maji
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
hajakupa dawa?mm sinywi kabsa maji yani nikiwa na kiu nachanganya na juis ndo ninywe,so nimepewa dawa ya kuweka kwenye maji tam ivi ndo nakunywa kesho ntakuambia jina lake
pole mgonjwa, kumbe una ugonjwa mkubwa hivyo, loh..
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hajakupa dawa?mm sinywi kabsa maji yani nikiwa na kiu nachanganya na juis ndo ninywe,so nimepewa dawa ya kuweka kwenye maji tam ivi ndo nakunywa kesho ntakuambia jina lake
hahahaha umenichekesha Pearl kanambia maji yenyewe ni dawa so nijitahidi kunywa hivo hivo
lakini wewe shost dawa ya kuweka kwenye maji hebu nipe hilo jina fasta
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
Ntakupa kesho,maji ni dawa ndio but mtu kama mm nisiekunywa kwa wiki nikiwa na kiu natakiwa niweke ile dawa ili tu get test instead of juic or soda
hahahaha umenichekesha pearl kanambia maji yenyewe ni dawa so nijitahidi kunywa hivo hivo
lakini wewe shost dawa ya kuweka kwenye maji hebu nipe hilo jina fasta
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Ntakupa kesho,maji ni dawa ndio but mtu kama mm nisiekunywa kwa wiki nikiwa na kiu natakiwa niweke ile dawa ili tu get test instead of juic or soda
thanx mamy be blessed
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
27
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 27 35
Maji ni muhimu sana katika mwili wa binadamu, isitoshe maji ni zaidi ya 70% ya mwili wa binadamu. Usijidai ooh mie mnene, hizo nyama zinaonekana kubwa kwa sababu ndani yake kuna maji.

Mfano : ukichukua kipande cha nyama ukabanika juu ya jiko la mkaa (Nyama Choma), ukilinganisha ilivyokuwa kabla na baada ya kuchomwa unaweza leta varangati.

Hivyo basi yakupasa kuelewa umuhimu wa maji katika mwili. Mtoa mada alichozungumzia ni kuwa at least kwa nyakati hizo mtu uweze kunywa maji. Ingawaje mtu unatakiwa kunywa lita 2 - 5 za maji kwa siku kwa afya njema zaidi. Maji ni uhai!
 

Forum statistics

Threads 1,236,267
Members 475,050
Posts 29,252,161