Corona: Marekani kuchanja wote kufikia Mei mosi

Corona: Marekani kuchanja wote kufikia Mei mosi

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Posts
34,775
Reaction score
46,061
Mabibi na mabwana tuna cha kujifunza hapa:

Fact Sheet: President Biden to Announce All Americans to be Eligible for Vaccinations by May 1, Puts the Nation on a Path to Get Closer to Normal by July 4th | The White House

Habari yenyewe ni kuwa:

IMG_20210312_192614_721.jpg


1. Marekani kuchanja wote kufikia May 1.

2. Marekani kuwa Corona free by July 4.

Haya si malengo ya kutia moyo kwetu kujifunza?


Kwao pia rais ka sign muswada wa stimulus package kumfikia kila mtu:

IMG_20210312_191841_295.jpg


Sisi vitu vyote, sema: mafuta ya kula, sukari, kodi, petrol, diesel, hata oil za magari nk bei juu!

Hatuna habari tuna janga.

Kwanini miradi mikubwa isisimamishwe tukahakiki usalama wa maisha yetu sote kwanza?

Hivi kweli nani baina yetu ana uhakika na kesho kwa jinsi tunavyo chukualia poa?

Ninawasilisha
 
Hii ni habari mbaya sana kwa wale wanaotuchawia.

Au Nasema uongo ndugu zangu?
 
Inaonekana pfizer na modena ni nzuri sana kuliko astrazeneca
 
Inaonekana pfizer na modena ni nzuri sana kuliko astrazeneca

Chanjo zote hizo 3 zina kibali cha WHO. Zinakubalika na zimethibitishwa kutumika kote US na hata EU.
 
Marekani karbia wanalishinda janga la corona

Hawakukosea waliotambua kuwa penye nia pana njia.

Hadi Mbuyu utakapotikiswa na kukiri kama Mpango kuwa umetikisika kweri kweri!

Hiiiiii bagosha!
 
Jo badeni kama joe badeni....Safi sana Jo.

Acha tusubirie washirikina wa kwetu na nyungu zao.

Eti wanahakiki chanjo. Kwa weledi wa kutengeneza chanjo ipi?

Mbongo kwa kujimwambafy kumbe hata bearings tu tena za baiskeli za watoto hawezi kutengeneza:

 
Acha tusubirie washirikina wa kwetu na nyungu zao.

Eti wanahakiki chanjo. Kwa weledi wa kutengeneza chanjo ipi?

Mbongo kwa kujimwambafy kumbe hata bearings tu tena za baiskeli za watoto hawezi kutengeneza:

Yaani nimeshangaa sana eti serikali imeweka wataalamu kuchunguza astrazeneca,like seriously?? Yaani full FUTUHI.
 
Kila mtu ana akili yake na ndiyo inafanya tusifanane mitazamo,matukio yanayoendelea ya baadhi ya nchi kusitisha kwanza matumizi ya chanjo za corona ni mambo yenye kuwafikirisha wengine na kuna la kujifunza pia. Hatuwezi wote tukawa na mitazamo sawa.
 
Yaani nimeshangaa sana eti serikali imeweka wataalamu kuchunguza astrazeneca,like seriously?? Yaani full FUTUHI.
Unazungumzia Thailand au maana wao nao wamesitisha chanjo hadi wajiridhishe kwanza.
 
Unazungumzia Thailand au maana wao nao wamesitisha chanjo hadi wajiridhishe kwanza.

WHO na Thailand nani wana wataalamu? WHO wamesema bado watu waendelea kupata chanjo wakti wakiendelea kuchunguza hizo case za blood clot.
 
Yaani nimeshangaa sana eti serikali imeweka wataalamu kuchunguza astrazeneca,like seriously?? Yaani full FUTUHI.

Kazi kweri kweri. Yaonyesha kwenye hao wataalamu mobix, braza K na sharo wa kihaya watakuwamo.

Kali zaidi ni kuwa wataalamu wenyewe wanaitaka chanjo na magumashi yote haya wanayaona.
 
Kali ya chanjo imekuja kuibua vitu vingi,, inaonyesha jinsi gani wataalam wetu walivyo,
 
Yaani nimeshangaa sana eti serikali imeweka wataalamu kuchunguza astrazeneca,like seriously?? Yaani full FUTUHI.

Kazi kweri kweri. Yaonyesha kwenye hao wataalamu mobix, braza K na sharo wa kihaya watakuwamo.

Kali zaidi ni kuwa wataalamu wenyewe wanataka chanjo na magumashi yote wanayaona. Kwani mwenye macho huambiwa tazama?
 
WHO na Thailand nani wana wataalamu? WHO wamesema bado watu waendelea kupata chanjo wakti wakiendelea kuchunguza hizo case za blood clot.
Si Thailand tu pekee waliyositisha zipo nchi zengine zilizositisha pia ili kuchunguza kwanza,kwahiyo sio suala la kushindanisha WHO na hizo nchi bali ni uamuzi wa kusitisisha kwanza ili uchunguzi ufanyike wapate kujiridhisha.
 
Si Thailand tu pekee waliyositisha zipo nchi zengine zilizositisha pia ili kuchunguza kwanza,kwahiyo sio suala la kushindanisha WHO na hizo nchi bali ni uamuzi wa kusitisisha kwanza ili uchunguzi ufanyike wapate kujiridhisha.

Ni haki yao kuchunguza ila kusema kwamba hazifai hapo ndio kuna walakini...WHO wamesisitiza chanjo iendelee kutimika WHO ndio ina wataalamu wenyewe acha hawa wataalamu wetu hewa wa kina Dr mollel.
 
Ni haki yao kuchunguza ila kusema kwamba hazifai hapo ndio kuna walakini...WHO wamesisitiza chanjo iendelee kutimika WHO ndio ina wataalamu wenyewe acha hawa wataalamu wetu hewa wa kina Dr mollel.
Walakini sio tu kwa wanaosema hazifai bali hata kwa wanaoona zinafaa,chanjo bado zipo kwenye majaribio ndio maana wengine watakwambia hazina tatizo na wakati huo huo wengine wamesitisha kutumia kama Denmark n.k
 
Back
Top Bottom