Corona imerudisha umoja katika familia zetu

Corona imerudisha umoja katika familia zetu

Martin Kemosabe

Senior Member
Joined
Jan 28, 2020
Posts
168
Reaction score
78
Tangu nchi ipate uhuru haijawahi kutokea hata siku 1 wanafunzi wa vyuoni/mashuleni,nk wakakutana nyumbani kwa pamoja kwa muda mrefu kama huu tuliotangaziwa na Waziri Majaliwa, ilikuwa ni mpishano primary wakiwa likizo chuo wapo masomono, wanachuo wakiwa likizo primary wanaenda tuition, yaani ni kupishaana tu hapo mlangoni.

ila tangu Corona ije na tutangaziwe kurudi nyumbani,si wana primary wala kaka mavyuoni wote tupo nyumbani, chance adimu saana hii kuwahi tokea katika familia yeetu kutokana na baba na mama zetu kuwa walimu hivyo ilipelekea hata kama watoto tutakua nyumbani lakini wazazi iliwabidi waende mashuleni na vyuoni kufundisha,ila sasa hivi wote tupo nyumbani na hapa tulipo ni kucheza kama watoto baba mama watoto wote tupo sebleni tunacheza hide n seek (kombolela)

Sijui niombe Corona iendelee au niombe iiishe, hii nafasi tena kwa wale wenye mnaona mbali tutakujaga ipata lini tena baada ya Corona kuondoka?

-42-2048x1070-0.jpg
 
Nafasi hii mtaipata tena akhera baada ya kuomba Corona iendelee.
 
Umesahau labda huwa watoto hawapatani kabisa wao kwa wao, na wazazi na watoto kila kundi likilalamika kwa mwenzie, watoto kudai kunyimwa uhuru na wazazi kutosaidiwa kazi na kudharauliwa! Umesahau?
Nadhani nilisahau,ila tutegemee hilo sana hasa kwa familia zetu zenye watu zaidi ya 7
 
Picha linaanza jana nimeenda nyumba flani nimekuta tv ila haijawashwa,nakuja nasikia kuwa Waya wa TV umechomolewa maana ugomvi umezidi kwahyo solution ni kukaa bila kuangalia TV.
Unaona 😀😀
 
Huu Ugonjwa Corona tiba yake kubwa ya kuutokomeza ni kuchukua tahadhari zinazotolewa mamlaka husika naomba waTanzania wenzangu tutii maelekezo hayo..




Mungu Ibariki Tanzania[emoji1241][emoji1241][emoji1241]
Mungu Ibariki Africa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom