Corona: Dar es Salaam Wananchi wafanya kweli. Hongereni sana

Corona: Dar es Salaam Wananchi wafanya kweli. Hongereni sana

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Posts
34,775
Reaction score
46,062
Mabibi na Mabwana hapa ni Dar katika mapambano dhidi ya Corona.

Kwa hakika hawa wameonyesha njia kwani hizi ni jitihada binafsi baada ya kutambua ugonjwa huu upo na biashara ni asubuhi.

Kama vifaranga vya kuku vile kwa hakika hawa wana chakura kivyao kivyao:



Wa mikoa mingine zingatieni. Mkisubiri kupatiwa maelekezo kwa mwendo uliopo yanaweza yasipatikane:



Dar wameonyesha njia katika namna ambayo kama wangekuwa kwenye kile kikao na yule mkurugenzi, wasingekubali kuamrishwa kuzivua.

Kongole kwenu wanaume na wanawake wa Dar. Kwa hakika mu wa kupigiwa mfano.

Ninawasilisha.
 
Wafuasi wa CHAMA CHA MAZEZETA wanaendelea kusisitiza HAMNA COVID-19, kunyweni juice ya tangawizi inaua virusi.
Wanasayansi wa kweli wako maabara yanatafuta chanjo na tiba ya kuaminika.

Maprofesa wetu na madaktari wetu wao wako busy na trip za sokoni, jikoni wakisaga chuisi ya pilipili,malimao, tangawizi na vitunguu saumu.

Dona kantreee.
Au nadanganya ndugu zangu?
 
Mabibi na mabwana hapa ni Dar katika mapambano dhidi ya corona.

Kwa hakika hawa wameonyesha njia kwani hizi ni jitihada binafsi baada ya kutambua ugonjwa huu upo na biashara ni asubuhi.

Kama vifaranga vya kuku vile kwa hakika hawa wana chakura kivyao kivyao:

View attachment 1693734

Wa mikoa mingine zingatieni. Mkisubiri kupatiwa maelekezo kwa mwendo uliopo yanaweza yasipatikane:

View attachment 1693744

Dar wameonyesha njia katika namna ambayo kama wangekuwa kwenye kile kikao na yule mkurugenzi, wasingekubali kuamrishwa kuzivua.

Kongole kwenu wanaume na wanawake wa Dar. Kwa hakika mu wa kupigiwa mfano.

Ninawasilisha.
Nilihudhuria mazishi K’Njaro watu wote zaidi ya 1500 walikuwa kwenye barakoa. Ifike mahali tumwondoe dikteta.
 
Mabibi na Mabwana hapa ni Dar katika mapambano dhidi ya corona.

Kwa hakika hawa wameonyesha njia kwani hizi ni jitihada binafsi baada ya kutambua ugonjwa huu upo na biashara ni asubuhi.

Kama vifaranga vya kuku vile kwa hakika hawa wana chakura kivyao kivyao:

View attachment 1693734

Wa mikoa mingine zingatieni. Mkisubiri kupatiwa maelekezo kwa mwendo uliopo yanaweza yasipatikane:

View attachment 1693744

Dar wameonyesha njia katika namna ambayo kama wangekuwa kwenye kile kikao na yule mkurugenzi, wasingekubali kuamrishwa kuzivua.

Kongole kwenu wanaume na wanawake wa Dar. Kwa hakika mu wa kupigiwa mfano.

Ninawasilisha.

Mwenye macho haambiwi tazama

Mwenye masikio na asikie
 
Mbona sielewi mnazungumzia Dar ipi?

I'm little bit confused [emoji848]
 
Tangu maambukizi ya Kwanza kabisa Hadi leo hakuna tamko lolote la Serikali kuzuia watu kuchukua hatua za kujilinda na Corona

Tamko lao rasmi hili hapa:

Corona haipo, corona ilikwisha, aaaah aah ipo kidogo tu.
 
Back
Top Bottom