Copying Yutube Kwenye Flash Inawezekana?

Copying Yutube Kwenye Flash Inawezekana?

Bubu Msemaovyo

Platinum Member
Joined
May 9, 2007
Posts
4,189
Reaction score
3,552
Wana JF Poleni na majukumu mbali mbali ya kujuzana mambo muhimu. Niende moja kwa moja kwenye ombi langu, nataka ku-copy picha yoyote toka yutube kwenda katika FLASH je nifanyeje? Naomba msaada wenu. Ninatanguliza shukrani nyingi.
 
au search google for youtube downloader...zipo nyingi tu free...
 
Naomba kujua pia kama kwa kutumia simu mfano samsung galaxy S1naweza download youtube videos na kuzisave kwenye simu yangu.....msaada wa haraka katika hilo.
 
Na mimi nataka nijue.......kama naweza kubadili video YouTube kuwa audio......
 
Na mimi nataka nijue.......kama naweza kubadili video YouTube kuwa audio......

waweza fanya hivyo kwa kutumia software kama total video convertor au format factory,na nyingine nyingi zisearch kwenye en.softonic.com.
 
Naomba kujua pia kama kwa kutumia simu mfano samsung galaxy S1naweza download youtube videos na kuzisave kwenye simu yangu.....msaada wa haraka katika hilo.

waweza downloa bila kuwa na app yoyote kwa kufanya yafuatato
nenda kwenye video unayoitaka na ucopy link yake

Fungua site en.savefrom.net

Paste link yako kwenye box utaloliona kisha bonyeza download

Chagua format unayoitaka na video itaanza kudownload
 
Wana JF Poleni na majukumu mbali mbali ya kujuzana mambo muhimu. Niende moja kwa moja kwenye ombi langu, nataka ku-copy picha yoyote toka yutube kwenda katika FLASH je nifanyeje? Naomba msaada wenu. Ninatanguliza shukrani nyingi.

Youtube huwa kuna picha au videos?
 
2mia IDM ni kiboko ya matatizo kuliko software yoyote kwnye tube
 
Hakika kwanza nashukuru sana kwa busara niliyotumia KUULIZA JINSI YA KUPATA PICHA KATIKA FLASH, la sivyo ningekuwa gizani hadi sasa. Nimefanikiwa Mkuu.
Nimefurahi kusikia umefanikiwa, hizi ni miongoni mwa faida za kuwepo kwa mambo kama haya.
 
Back
Top Bottom