Copper Smelters around the World - Capacity less or equal to 100,000 tons per year

Copper Smelters around the World - Capacity less or equal to 100,000 tons per year

Acha uongo. Masonara wanatumia eleclolysisi, yaani huku cathode, huku anode. Hiyo sio smelter.
Mwaga darasa mkuu. Kuna watu humu hawakuwahi kuhudhuria darasa hata moja la kemia, ukiwaambia masonara wanavyofanya metal coating kwa kutumia electrolysis method huenda wasikuelewe.
 
mkuu technologia hiyo ya kuchengua ndio hiyohiyo inayotumiwa na masonara ambayo tunajifunza form two.
Mkuu Form II hakuna topic ya ELECTROLYSIS. Ulisomea nchi gani weye?
 
Nimekuelewa mkuu jambzi akiokoka tuangaliye jinsi ya kumuhukumu!!
Ila mkuu ni kiza kinene !!!
Ni kweli. Hata Lowassa alivyookoka akapokelewa kwa wapiganaji. Japo nae kimya hadi anaboa.

Haiwezekani kuokoka na kubaki kwenye mfumo wa kulindana wa CCMScrow. Jambazi akiokoka anahama getho na kuenda makanisani. Anaacha bangi na kusoma biblia.
 
Ni kweli. Hata Lowassa alivyookoka akapokelewa kwa wapiganaji. Japo nae kimya hadi anaboa.

Haiwezekani kuokoka na kubaki kwenye mfumo wa kulindana wa CCMScrow. Jambazi akiokoka anahama getho na kuenda makanisani. Anaacha bangi na kusoma biblia.
Hahaha ndio giza lenyewe mkuu huyu wanaweza mmaliza kama akihama huko kwa wezi bila kujipanga ila kuna kaharufu kuwa amesha jipanga
Siunaona alivyo mtuliza yule katibu !!
 
Kwenye list nimeonyesha tu smelters ambazo uwezo wake wa kuchenjua si zaidi ya 100,000 tons kwa mwaka. Hizo za Japan nilizotaja zina uwezo zaidi ya hiyo 100,000 tons/year so sijaweka ila ninalist na aina ya smelters zote duniani mpaka zenye uwezo wa kuchenjua 900,000 tons of copper kwa mwaka.

Tufafanulie zaidi mkuu hizo ni cooper smelters zina uwez huo unaotakiwa kuchenjua dhahabu,fedha na shaba au shaba peke yake. Maana naona kwenye hiyo orodha hakuna hizo za Japan ulizozitzaja.
 
People are paid to say that mkuu ikiwamo mawaziri na makatibu wakuu wa wizara
Unajua uchimbaji wa mafuta TZ uko enzi na enzi lakini waarabu wanawalipa mawaziri wa Nishati ili wasichimbe??
Mkuu hii ni mpya na bado sijaisikia kabisa. Tudokeze zaidi tupate mwanga.
 
Mkuu hii ni mpya na bado sijaisikia kabisa. Tudokeze zaidi tupate mwanga.
Most ya makatibu wa wizara na mawaziri wako kwenye payrolls za waarabu na wazungu kulinda maslahi yao.
Cant prove this ama siwezi kuelezea with confidence ila will say anyway.
wanasema machimbo ya mafuta Mtwara yata drain mafuta ya uarabuni kwakuwa yako kwenye mkondo mmoja wa mwamba na Tanzania iko chini wao wako juu. So waarabu wanazuia uchimbaji mkubwa wa mafuta Tanzania. Mawaziri na makatibu wanalipwa kuwadanganya watz kuwa kuchimba mafuta kutasababisha uharibifu wa mazingira.
Cant be quoted siko technical ila kuna possibility ya mtu anayejua zaidi akafafanua
Nilisikia hii around 1999 nilipokuwa mtumishi wa umma
 
ndiyo na mgodi wa ndola umenunuliwa na haohao barrick.
Zambia na Congo Kinshasa ni nchi mbili zenye shaba na cobalt kwa wingi. Zambia hakuna mgodi wa dhahabu migodi yote ni shaba inayoambatana na madini mengine kama cobalt na zinc....
sisi migodi yetu miwili yaani Buzwagi na Bulyanhulu ina tengeneza makinikia ya shaba,silver, na dhahabu
Hivi nani asiyetaka kupunguza gharama ya uzalishaji mali ili kutengeneza faida kubwa? na katika hili ni wawekezaji ni wazuri ,,,kama kungekuwa kuna uwezo wa kupunguza gharama kwa kujenga mitambo hapa nchini wangeshafanya siku nyingi sana
 
Zambia na Congo Kinshasa ni nchi mbili zenye shaba na cobalt kwa wingi. Zambia hakuna mgodi wa dhahabu migodi yote ni shaba inayoambatana na madini mengine kama cobalt na zinc....
sisi migodi yetu miwili yaani Buzwagi na Bulyanhulu ina tengeneza makinikia ya shaba,silver, na dhahabu
Hivi nani asiyetaka kupunguza gharama ya uzalishaji mali ili kutengeneza faida kubwa? na katika hili ni wawekezaji ni wazuri ,,,kama kungekuwa kuna uwezo wa kupunguza gharama kwa kujenga mitambo hapa nchini wangeshafanya siku nyingi sana
hayo makinikia yanaitwaje kwa kiingereza?b
 
Back
Top Bottom