Coolant kumwagika kutoka kopo lake

Sep 24, 2014
11
45
Wadau naomba kuelewa nimekuta gar imemwaga coolant mpaka imeanza kugandamana wakati inakuja toka japan haikuwa hvi,je hili ni jambo la kawaida au
595014DC-DC3C-47D1-AC48-739A2D8162E2.jpeg
niende Garage...natanguliza shukrani
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
7,735
2,000
Toyota kluger v model 2005
Kwa uelewa mdogo inamaanisha coolant haizunguki na kunatengenezwa pressure kubwa ndio maana inarudi kwenye tank.

Mshtue fundi acheki mzunguko maana inaweza kuja fumua baadhi ya pipes.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom