Connect dots hapa kuhusu Jaji Mujulizi na Kikwete

Connect dots hapa kuhusu Jaji Mujulizi na Kikwete

Hivi na wale Maaskofu wa Kanisa Katoliki waliotajwa na kulamba kutoka kwa Ruge, Kanisa Katoliki linasemaje?

Maana Kikwete karusha hilo, halafu Kikwete kaniacha hoi, eti wachungaji sijui Mashehe, hili yeye hayumo. Kulikuwa kuna shehe pale? kwa vijembe hajambo.

Siyo vijembe, kuna Masheikh walichukulia pesa kwenye Lumbesa anawajua.
 
Siyo vijembe, kuna Masheikh walichukulia pesa kwenye Lumbesa anawajua.

Ntafunguwa nyuzi kuhusu hilo, lazima tuwatambuwe, maana sasa hawa Masheikh na Maaskofu wanakosa imani kwa pesa, badala ya kuhubiri wao wanakomba.
 
Mkuu kuna mambo ni makubwa sana ambapo yakimwagwa hapa basi ndani ya saa 12 Kikwete atakuwa msoga akiwa kama raia ama atakuwa Isupilo akiwa kama mfungwa.

Amebakiza miezi nane tu lakini ni kama miaka mianane vile,

Tuombe Mungu Tanzania iendelee kuhimili pamoja na kutafunwa na wenye mino baada ya kujengwa na wenye moyo!

Kamanda samahani, ushamlipa Oluoch ile laki 2 ya shindano la lugha fasaha ya Kiswahili? Utapeli sio dili Kamanda unaziangusha harakati za ukombozi!!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Wewe utakuwa punguani , ni wapi hapo kwenye kipengele cha katiba pamendikwa huo utaratibu ni lazima uanzie kwenye mhimili wa mahakama na Rais hawezi kulianzisha?
Katiba hiyo hapo inampa Rais mamlaka ya kuanzisha huo mchakato wa kuunda tume ya kijaji.
Acheni uongo na uzandiki kupotosha katiba.

Ewe punguani, unafikiri Jaji Mkuu kazi yake nini ikiwa kazi zote atazifanya Rais? ndiyo maana kuna mihimili na kuwachiana majukumu.

Huyo ndiyo Kikwete, anawapa darsa kuhusu kuendesha nchi, si kukurupuka tu.
 
= akili

Hivi wale Maaskofu wa Kanisa Katoliki waliochotewa na Ruge vipi?

kinachozungumzwa hapa....ni uhusiano wa IMMA, Mujulizi,Ridhwan,Deep green, rais wa sasa, na sadakalawe la Escrow Account. Jaribu kuhusanisha hoja zako na uhusiano uliloelezwa hapo kwenye post ya kwanza ya uzi huu.

kuna kila dalili kuwa....kunauwezekano mkubwa tulipeleka mlanguzi magogoni 2005
 
Mkuu kuna mambo ni makubwa sana ambapo yakimwagwa hapa basi ndani ya saa 12 Kikwete atakuwa msoga akiwa kama raia ama atakuwa Isupilo akiwa kama mfungwa.

Amebakiza miezi nane tu lakini ni kama miaka mianane vile,

Tuombe Mungu Tanzania iendelee kuhimili pamoja na kutafunwa na wenye mino baada ya kujengwa na wenye moyo!

Yericko leteni vitu hapa hakuna kumung'unya maneno. Kwani huko Isupulo wanaoenda si ni waTZ kama yeye? Tumechoka kuibiwa.
 
Wacha uongo, wewe kila uongo unaolishwa unakuja kuutupia hapa, hata hutumii akili yako hata kiduchu basi, Mbona Ruhangisa hujamtaja, au na yeye si jaji? soma:


Azimio la Tano: Linasomeka; “Bunge linaazimia kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania aunde Tume ya Kijaji ya Uchunguzi kuchunguza utovu wa maadili dhidi ya Jaji Aloysius Mujulizi na Jaji Profesa Eudes Ruhangisa wa Mahakama Kuu ya Tanzania”

Azimio hili nimelipokea, tumelijadili hata hivyo, itabidi tufuate utaratibu wa kikatiba na kisheria wa kushughulikia masuala ya namna hiyo. Inatakiwa suala kama hili lianzie kwenye Mhimili wa Mahakama yenyewe na siyo kwa Rais au Bunge. Tume ya Mahakama ndiyo yenye mamlaka ya kumtaka Rais aunde Tume ya Kijaji ya kumchukulia hatua Jaji yeyote pale inaporidhika kuwa amepoteza sifa za kuendelea kufanya kazi hiyo. Nashauri suala hili tumuachie Jaji Mkuu wa Tanzania alishughulikie atakavyoona inafaa.

Wala halishghulikii yeye kawawwachia wenyewe mahakama na kaelezea kawaida yake huwaje, majaji watatu, mmoja kutoka nje ya nchi na huyo wa nje ya nchi ndiye anakuwa kiongozi wa hao wengine.

Kikwete angeamuwa yeye si ndiyo ingekuwa mwao. Hapo haingilii Mhimili wa mahakama na mnakuja kudanganya eti "ndio anatakiwa kuwajibishwa na mamlaka yake".

Wacha = Acha
, Mbona = , mbona
? soma: = ? Soma:

Acha = kibaniani = ndiyo.
 
Kuwaachia mahakama ni kuwa Kikwete kakimbia majukumu yake kikatiba kwa kisingizio cha mhimili mwingine na utaratibu mwingine.
Kasome katiba acha kupokea upotoshaji wa Kikwete.

Hapo ndipo msipoelewa namna ya kufanya kazi kwa mihimili mitatu na Kikwete kawapa darsa. Usifikiri alikurupuka, ana washauri wana vichwa kuliko wewe, akili za samaki - courtesy Karume Jr.
 
Ewe punguani, unafikiri Jaji Mkuu kazi yake nini ikiwa kazi zote atazifanya Rais? ndiyo maana kuna mihimili na kuwachiana majukumu.

Huyo ndiyo Kikwete, anawapa darsa kuhusu kuendesha nchi, si kukurupuka tu.
Hivi umesoma hicho kifungu cha katiba , au unaamua tu kuonesha kwamba umahiri kwenye kubishana?
Kila la kheri , naona unaongozwa na mahaba zaidi.
 
= akili

Hivi wale Maaskofu wa Kanisa Katoliki waliochotewa na Ruge vipi?

Siku ya pili tu baada ya kutangazwa majina hadaharani Kanisa katoliki likamsimamisha kazi Askofu Kilaini.
 
Ni IMMMA na wala siyo Imma. M nyingine ni Magai. Mujulizi ni mwenyekiti wa tume ya kubadili sheria na siyo Katibu.
 
Baada yakuwashugulikia vilivyo mlichobakiwa nacho nyie si matusi tu hapo lumumba?

Hayo yako wewe, tazama bavichaa humu JF wanavyoporomosha matusi, halafu utajuwa matusi yako wapi.

Vipi mmeshamuuliza Jaji Mkuu kishaanza kutekeleza haya maagizo au bado?
 
Hapo ndipo msipoelewa namna ya kufanya kazi kwa mihimili mitatu na Kikwete kawapa darsa. Usifikiri alikurupuka, ana washauri wana vichwa kuliko wewe, akili za samaki - courtesy Karume Jr.
Rais wa hovyo anayeshauriwa na wezi wenzake na mafisadi ndiyo unamuona wa maana sana.
Mwambie aendelee kuwasiliana na kina Ruge waendelee kumuagiza nini cha kufanya aone kama atadumu na huo wizi wake.
 
Back
Top Bottom