Connect dots hapa kuhusu Jaji Mujulizi na Kikwete

Connect dots hapa kuhusu Jaji Mujulizi na Kikwete

Hivi na wale Maaskofu wa Kanisa Katoliki waliotajwa na kulamba kutoka kwa Ruge, Kanisa Katoliki linasemaje?

Maana Kikwete karusha hilo, halafu Kikwete kaniacha hoi, eti wachungaji sijui Mashehe, hili yeye hayumo. Kulikuwa kuna shehe pale? kwa vijembe hajambo.

Wewe umeona hilo tu , hotuba za Kikwete siku zote huwa ni vijembe na mipasho. Hakuna tofauti na taarabu.
 
Wewe na Kikwete wako ndiyo waongo na wapotoshaji wakubwa.
Niliwahi kuandika hii kitu , ila sikujua kama huyo Mahabuba wako Kikwete ana mahusiano ya kifisadi na mujuluzi...

Sasa tatizo nini? si ndiyo hayo hayo aliyasema Kikwete Diamond na sasa kawawachia mahakama wafanye hivyo.

Hivi upo sawa kweli?
 
Kawawachia mahakama, washughulikie kimahakama, na si huyo pekee na Jaji Ruhangisa jee, mbona mpo kimya?

Kuwaachia mahakama ni kuwa Kikwete kakimbia majukumu yake kikatiba kwa kisingizio cha mhimili mwingine na utaratibu mwingine.
Kasome katiba acha kupokea upotoshaji wa Kikwete.
 
Wacha uongo, wewe kila uongo unaolishwa unakuja kuutupia hapa, hata hutumii akili yako hata kiduchu basi, Mbona Ruhangisa hujamtaja, au na yeye si jaji? soma:


Azimio la Tano: Linasomeka; “Bunge linaazimia kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania aunde Tume ya Kijaji ya Uchunguzi kuchunguza utovu wa maadili dhidi ya Jaji Aloysius Mujulizi na Jaji Profesa Eudes Ruhangisa wa Mahakama Kuu ya Tanzania”

Azimio hili nimelipokea, tumelijadili hata hivyo, itabidi tufuate utaratibu wa kikatiba na kisheria wa kushughulikia masuala ya namna hiyo. Inatakiwa suala kama hili lianzie kwenye Mhimili wa Mahakama yenyewe na siyo kwa Rais au Bunge. Tume ya Mahakama ndiyo yenye mamlaka ya kumtaka Rais aunde Tume ya Kijaji ya kumchukulia hatua Jaji yeyote pale inaporidhika kuwa amepoteza sifa za kuendelea kufanya kazi hiyo. Nashauri suala hili tumuachie Jaji Mkuu wa Tanzania alishughulikie atakavyoona inafaa.

Wala halishghulikii yeye kawawwachia wenyewe mahakama na kaelezea kawaida yake huwaje, majaji watatu, mmoja kutoka nje ya nchi na huyo wa nje ya nchi ndiye anakuwa kiongozi wa hao wengine.

Kikwete angeamuwa yeye si ndiyo ingekuwa mwao. Hapo haingilii Mhimili wa mahakama na mnakuja kudanganya eti "ndio anatakiwa kuwajibishwa na mamlaka yake".

Wacha = Acha
, Mbona = , mbona
? soma: = ? Soma:
 
Sasa tatizo nini? si ndiyo hayo hayo aliyasema Kikwete Diamond na sasa kawawachia mahakama wafanye hivyo.

Hivi upo sawa kweli?

Wewe utakuwa punguani , ni wapi hapo kwenye kipengele cha katiba pamendikwa huo utaratibu ni lazima uanzie kwenye mhimili wa mahakama na Rais hawezi kulianzisha?
Katiba hiyo hapo inampa Rais mamlaka ya kuanzisha huo mchakato wa kuunda tume ya kijaji.
Acheni uongo na uzandiki kupotosha katiba.
 
Wewe umeona hilo tu , hotuba za Kikwete siku zote huwa ni vijembe na mipasho. Hakuna tofauti na taarabu.

Hapana si hilo tu, nimeona

- Kikwete akikubali kujiudhuru kwa Werema,
- nimeona akimshughulikia Tibaijuka,
- nimeona akiwawachia tume ya maadili na wakamshauri amsimamisha Mwaswi ili asiingilie uchunguizi, kafanya hivyo
- nimeona akikataa kutaifisha mitambo kwa faida ya taifa
- nimeona akiwawachia bunge wawashughulikie wabunge ipswavyo
- nimeona akisema Mhongo ni kiporo na anangoja uchunguzi ukamilike
- nimeona akikubali serikali kupitia mikataba yote ya Umeme
- nimeona akikubali sakata zima liendelee kuchunguzwa na vyombo vyote
- nimeona akiamuru kitego cha uchunguzi wa pesa chafu uichunguze stanbic na benki zingine kama zimehusika na usafishaji pesa haramu
- Na nimeona akisema ya Maaskofu na Mashehe yeye haingilii.

Sasa nauliza Jee, Kanisa Msikiti zinasemaje kuhusu Maaskofu na Mashehe aliosema Kikwete?
 
Raisi ni DHAIFU ...mnyika made it clear!!!! Hata mumtetee vipi you don't need written documents to justify this. Najua mengi yataanikwa akishatoka magogoni.
 
Back
Top Bottom