Congo: Rais Kabila amfukuza kazi Mkuu wa Majeshi


K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
241
Points
0
Age
42
K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
241 0
Mkuu wa Majeshi Kongo, Jenerali Gabriel Amis amefukuzwa kazi na Rais Kabila kwa tuhuma za kuwasaidia silaha waasi. Chanzo cha habari ni BBC.
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
973
Points
225
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
973 225
Kafanya kosa gani tena?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Kama ni kweli basi akamatwe na kuwekwa ndani
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,761
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,761 2,000
hapo nchi haitatawalika tena!na yeye sii rais makini anakula bata tuu kinshasa!sii tena uganda,rwanda wanasaidia silaha?
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,200
Points
1,250
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,200 1,250
Nilikuwa namshangaa Kabila hili kwa nini halifanyi haraka! Ukiona jwshi lako linapigwa ki uzembe,wewe kama rais cha kwanza kufanya fire mkuu wako wa majeshi weka mwingine compitent,askari wa chini huwa wanafuata maelekezo tu.
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Points
195
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 195
Kabila is a poor strategist! This will bite him back somehow....lets wait and see
 
S

Sangari

Senior Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
172
Points
195
S

Sangari

Senior Member
Joined Oct 31, 2011
172 195
Mkuu wa Majeshi Kongo, Jenerali Gabriel Amis amefukuzwa kazi na Rais Kabila kwa tuhuma za kuwasaidia silaha waasi. Chanzo cha habari ni BBC.
Haya mambo ndo nataka yafanyike hapa kwetu bongo.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Mkuu wa Majeshi Kongo, Jenerali Gabriel Amis amefukuzwa kazi na Rais Kabila kwa tuhuma za kuwasaidia silaha waasi. Chanzo cha habari ni BBC.
Hata mimi nilishangaa sana kuona eti waasi wanauteka GOMA na miji mingine kirahisi na hakukuwa na exchange of fire!! Nili smell a rat!!! Wanataka kumwondoa Kabila na ajiandae!!
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
6,718
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
6,718 2,000
Mkuu wa Majeshi Kongo, Jenerali Gabriel Amis amefukuzwa kazi na Rais Kabila kwa tuhuma za kuwasaidia silaha waasi. Chanzo cha habari ni BBC.
Anapaswa kuwa court martialed sio kufukuzwa. Na wakati nchi ikiwa vitani kesi kama hii ni court martial na firing squad. Hapa ndipo Kabila Kachelewa sana, kuweka nidhamu katika jeshi la DRC. Nadhani pia amwangalie mkuu wa Intelligence katika jeshi. Alikuwa wapi siku zote hizi kutambua hili?
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Asimpomweka ndani atampindua siku si nyingi kama aliweza kushirikiana na waasi ana lake jambo.
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,960
Points
1,500
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,960 1,500
hawa mk ,.wameteka miji hili tunaona kama vile kibao kitawageukia kwasababu watakuwa wameingia kati kule pembeni ilikuwa wakishambuliwa wanavuka mpaka na kupotea ,kuja hapo kati kunaweza kuipa serikali nafuu ya kuwazingira kinachofanyika ni kuhamisha raia wabaki wenyewe .kama ilivyofanyika sirte libya ,pia inasaidia serikali kujua nguvu zao zikoje .ngoja tuone .....
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 0
Unamfukuza kazi mtu mkubwa kama huyo, kweli busara ni za kuzaliwa nazo. Huyo alitakiwa kulazimishwa kujihudhuru mwenyewe tu ili kulete amani nchini. Hata hivyo ukiona raisi unagombana na majenerali wa jeshi, basi unakaribia kufanyiwa kitu mbaya. Kwani Majenerali wananetwork kubwa kiusalama wa nchi. Kwa kumfukuza Mkuu wa Majeshi, bado hajasolve tatizo na awe amejiaanda kwelikweli.
 
Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
705
Points
170
Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
705 170
Kongo kitanuka muda si mlefu na kwa staili hizi mmhh Mungu awanusuru
 
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
1,200
Points
1,225
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
1,200 1,225
Kabila ni dhaifu sana.
Miaka yote hiyo madarakani (zaidi ya kumi) anashindwa kuwa na jeshi lenye uwezo wa kuilinda nchi na mipaka yake. KWELI?
Inaonyesha kuwa alichaguliwa kwa sababu tu alikuwa ni mtoto wa rais.

Kila siku kutegemea Majeshi ya nchi jirani, Wanamgambo maeneo ya mashariki (Maimai, Interahamwe nk), Umoja wa mataifa.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Hana jipya huyu Rais Kabila, labda amemfukuza Mkongoman sasa anataka kumweka Mnyarwanda mwenzake
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top