Congo dust ni nini?

Nsibhwene

Nsibhwene

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
292
Points
250
Nsibhwene

Nsibhwene

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
292 250
Nimekuwa nikisikia Kongo Dast (Lakini nadhani ni Congo Dust). Hii ni kitu gani?
 
FCR

FCR

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
215
Points
250
FCR

FCR

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
215 250
Hiyo nimifuko mbadala ya serikali usihangaike
 
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
686
Points
1,000
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
686 1,000
Uzuri mifuko hiyo ukiichoka kama vibebeo na vifungashio unaila na chai kama kula chapati vile
 
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
621
Points
500
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
621 500
umesikia wapi ndugu? ni vema ukauliza huko ulikosikia watakupa majibu kuliko huku. humu mgeni wengi.
 
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
3,122
Points
2,000
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
3,122 2,000
Ha ha ha huu uzi kiboko hizo reply
 
Che Machemba

Che Machemba

Member
Joined
May 17, 2019
Messages
12
Points
45
Che Machemba

Che Machemba

Member
Joined May 17, 2019
12 45
Ni balaa za vijana mkuu,mbadala wa viagra,wanaamini ni vitu vyenye asili ya congo na blahblah nyingine
 
A

akilitimamu

Member
Joined
Apr 14, 2019
Messages
57
Points
125
A

akilitimamu

Member
Joined Apr 14, 2019
57 125
Nenda pale Kariakoo mtaa wa Kongo ulizia hilo dust. Lakini kisirisiri.
 

Forum statistics

Threads 1,307,094
Members 502,332
Posts 31,601,544
Top