Condom za DUREX | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Condom za DUREX

Discussion in 'JF Doctor' started by Bishanga, Oct 14, 2009.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    Kuna Pharmacist kanilipulia bomu akaniambia Condoms za DUREX aina ya FEATHERLITE zenye pakiti ya rangi ya brown zimepigwa marufuku kisa ziko chini ya kiwango. Naomba wadau walio karibu na TFDA watuhabarishe kama ni ya kweli haya,na je usalama wa waliokuwa wanazitumia uko vipi au ndo inabidi kujisalimisha 'angaza'? Kusema kweli inatisha maana leo pitia Pharmacy yoyote mjini aina hiyo ya condoms kweli hazipo madukani! Wadau twafa maana ilianza na metakelfin feki,mara ampicillin feki sasa jamani hawa matapeli wanavamia na idara nyeti?
     
  2. scorpio me

    scorpio me JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2017
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 4,246
    Likes Received: 4,898
    Trophy Points: 280
    Vipi bado u hai?
     
  3. MILL8

    MILL8 JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2017
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 636
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    du!
     
  4. bioto yona raphael

    bioto yona raphael JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2017
    Joined: Oct 1, 2017
    Messages: 499
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 180
    dah! nakuona presha imepanda
    pole sana aisee
     
  5. d

    dutch2 JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2017
    Joined: Sep 20, 2017
    Messages: 1,034
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    yani wapigaji hawaangaikagi na vitu cheap sasa ona unaenda kununua durex elfu10 wakati salama ni cheap na hazijachakachuliwa bado tunaambiwa cheap is expensive
    poleni wachepukaji rudini kwenye mstari
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,801
    Trophy Points: 280
    Ungezitesti kabisaa kama ziko na ubora wa chini ya viwango ili uje na uthibitisho.
     
  7. mshipa

    mshipa JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2017
    Joined: Jun 16, 2015
    Messages: 3,922
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Kapime kwanza ukimwi ujue status yako
     
  8. kinundu

    kinundu JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2017
    Joined: Oct 12, 2016
    Messages: 1,013
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Wanacheza na nyeti zetu hawa... Ukimwi upo lakini sio rahisi kupata labda unuwie
     
  9. mjumbe wa bwana

    mjumbe wa bwana JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 2,015
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    toka 2009 huu uzi ulianziwa mtoa mada sijui alishaenda mbinguni.
     
  10. T

    Travoo JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2017
    Joined: Oct 30, 2014
    Messages: 402
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 80
    Acheni mbwembwe kila condom mpya ikija mnairukia.Salama ndo kondom yetu wabongo,badili mademu na sio condom #3bomba
     
  11. yello masai

    yello masai JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2017
    Joined: Jan 8, 2016
    Messages: 1,674
    Likes Received: 1,066
    Trophy Points: 280
    Condom
     
  12. smigo4u

    smigo4u JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2017
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 1,153
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Dah naona mmeamua kufukua kaburi
     
  13. chodo1990

    chodo1990 Senior Member

    #13
    Dec 19, 2017
    Joined: Nov 30, 2013
    Messages: 156
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    Hizo si wadau wa jicho ndo wanazitumiaga wacha mufweee
     
Loading...