Condom ni muhimu mno Itumike.!


Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
3,549
Likes
3,474
Points
280
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
3,549 3,474 280
Katika pitapita zangu nimekuta watu wengi waki discourage Matumizi ya condom yaani they say its useless na wala haisaidii katika protection ya Maradhi.

Wanasema zingine Huja hata zikiwa na viini vya Magonjwa Vimepandikizwa Mle, basi wakaenda mbali zaidi wakidai condom haizuii Ukimwi yaani VVU.

Nilijikuta nawaonea Huruma sana Maana Nikikumbuka Miaka Kadhaa ilopita Niliwahi kupita na wanawake kama wa 3 ambao baadae nilijua kwamba ni confirmed positive bahati nzuri nilitumia kinga na kila nikikumbuka sichukulii Picha Ningecheza Peku yaani ungekuta ndo habari yangu imeisha.

MY TAKE: Ndugu zangu Japo Hatujawahi kuonana ila Naamini Ninyi ni binadamu kama wengine, Jamani chonde chonde tumieni condom inasaidia sana, msipotoshwe na nyuzi za hapa JF zinazodiscourage matumizi ya Kinga...wengine wameenda Mbali wakidai hazisaidii.
Kaka yenu nawashauri tenaa UKIMWI upo na Condom inazuia, Tafadhali tumieni.
Never Sex without Condom na MwanamkeMwanaume ambae Hujui Status yake.

Wakusikia na Asikie!
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
20,798
Likes
30,657
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
20,798 30,657 280
Mm kusema kweli siwezi na sijawahi kutumia na sitotumia.


Naamini mungu ataendelea kunilinda
 
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
1,244
Likes
543
Points
280
S

Superb2014

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
1,244 543 280
Message Sent
 
fute alexander

fute alexander

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2017
Messages
383
Likes
145
Points
60
fute alexander

fute alexander

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2017
383 145 60
Ahahaha!! Daa, Mungu atakulinda mkuu
 
middle east

middle east

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,111
Likes
1,198
Points
280
Age
38
middle east

middle east

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,111 1,198 280
Ngoja uupate ndo utajua umuhimu wa kinga
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,043
Likes
9,556
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,043 9,556 280
Kondomu ya nini!? Hata nishikiwe bunduki kondomu kwangu hapana, ni nyama kwa nyama!!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,525
Likes
27,916
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,525 27,916 280
Inahitaji kuwa Chizi ili usifie kuoga huku umevaa nilon kwa kuwa Yale Maji huenda yana infection, sasa si bora usioge
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
4,802
Likes
3,525
Points
280
Age
27
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
4,802 3,525 280
Kikubwa ni kuamua kuepuka tu zinaa na sio kuhimizana matumizi mazuri ya condom. Condom inachangia kueneza magonjwa ya zinaa.
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,424
Likes
903
Points
280
Age
32
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,424 903 280
Umesikika mkuu, ila daah kama wadada wengi hawapendi hizo mifuko
 
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
3,549
Likes
3,474
Points
280
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
3,549 3,474 280
Kikubwa ni kuamua kuepuka tu zinaa na sio kuhimizana matumizi mazuri ya condom. Condom inachangia kueneza magonjwa ya zinaa.
tuambizane condom inachangia vipi
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,353
Likes
6,130
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,353 6,130 280
kaugonjwa haka kamekaa sehemu mbaya sana, hapaepukiki, kwa mwanamke au mwanaume ile sehemu lazma iguswe..muda mwingine ndom ni sawa na kuchimba kishimo chini alafu utumbukize adabu zako pale, haina ladha kabisa..kwanza wengine ndom hazitutoshi, ndogo zinapasuka
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
3,806
Likes
4,000
Points
280
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
3,806 4,000 280
Nakuunga mkono
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,424
Likes
903
Points
280
Age
32
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,424 903 280
Hawapendi na Kitathmini wanawake wengi wana waya zaidi ya wanaume
Wabadilike, watatumaliza wajameni.. Unakuta Toto kweli kweli uvumilivu unakushinda
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,604
Likes
2,097
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,604 2,097 280
si lazima kuduu
 

Forum statistics

Threads 1,212,914
Members 461,848
Posts 28,459,890